मुख्य बातम्या:
पंचायत समिती कार्यालयावरीव तिरंग्याजवळच आत्मदहनाचा प्रयत्न# #जिल्ह्याच्या सर्वांगीण विकासासाठी कटिबध्द- पालकमंत्री बडोले# #वाशिम जिल्ह्यात ‘युवा माहिती दूत’ उपक्रमाचा शुभारंभ# #शेतकऱ्यांच्या समृद्धीसाठी विविध योजनांची प्रभावी अंमलबजावणी- पालकमंत्री संजय राठोड# #क्षत्रिय पोवार समाज संघ पुणेद्वारा व्यवसाय मार्गदर्शन कार्यक्रम १६ सितंबर को# #दुष्काळमुक्तीसाठी नागरिकांना जागृत करणार्या अधिकार्याचा सत्कार;वॉटर कप स्पर्धेत झरंडी प्रथम# #युवा भोयर-पवार मंच वार्षिक महोत्सव उत्साहात# #अंबाझरी टी पॉइंटजवळ भीषण अपघात, दुचाकीवरच्या तिघींचा मृत्यू# #विभागीय आयुक्त अनुपकुमार यांची बदली# #गोवारी समाजाला ST आरक्षण मिळणार; नागपूर खंडपीठाचा ऐतिहासिक निकाल

चिचगड येथील श्रीराम विद्यालयात कॉपीचा महापूर

पोलिस आणि होमगार्डच्या देखत होतो पुरवठा

गोंदिया,दि.२६- सध्या सुरू असलेल्या बारावीच्या परीक्षेत कॉपीमुक्त परीक्षेचा ढोल बडवला जात असताना देवरी तालुक्यातील चिचगडच्या श्रीराम विद्यालयामध्ये कॉपीचा महापूर आल्याची चर्चा संपूर्ण तालुक्यात सुरू आहे. दरम्यान, पोलिस आणि होमगाड्र्स यांच्या देखरेखीत होत असलेल्या पुरवठ्याबाबत नागरिकांमध्ये उलटसुलट चर्चा रंगल्या असून शिक्षण विभाग या विरुद्ध काही कार्यवाही करणार का? असा प्रश्न उपस्थित करण्यात येत आहे.

प्राप्त माहितीनुसार आज बारावीच्या भौतिकशास्त्र या विषयाचा पेपर होता. देवरी तालुक्यातील चिचगड येथील श्रीराम विद्यालयातील परीक्षा केंद्रावर पोलिस आणि होमगाड्र्स असताना सुद्धा परीक्षाथ्र्यांना बाहेरून कॉपीचा पुरवठा सर्रासपणे सुरू होता. परिणामी, पोलिस बंदोबस्त असताना बाहेर असा देखावा असेल, तर आतमध्ये कोणता प्रकार चालला असावा याची कल्पना न केलेलीच बरी. शासनाने कॉपीमुक्त परीक्षेचे धोरण जाहीर केले असताना असे प्रकार सर्रास सुरू असतील, तर अशा केंद्रावर सरकार आणि शिक्षणविभाग काही कार्यवाही करणार का? असा प्रश्न नागरिकांनी सरकारला केला आहे.
Share