मुख्य बातम्या:
शहिदांना गोंदिया व गडचिरोली पोलिसांतर्फे मानवंदना# #धानासंदर्भात समस्या सोडविण्यासाठी दिवाळीपूर्वी मुंबईत बैठक-ना.गिरीश बापट# #सामान्य माणसाला केंद्रबिंदू मानून काम करावे- ना.गिरीश बापट# #पुस्तकांनी मस्तक घडते-गोविंद मुंडकर# #पालकमंत्र्यांनी केली धान पिकाची पाहणी# #टंचाई सदृश्य परिस्थितीचा सामना करण्यासाठी प्रशासनाने सज्ज राहावे-पालकमंत्री बडोले# #आंदोलनानंतर घोटीत कारवाईची दहशत - सर्पदंश प्रकरण# #गोसेखुर्द प्रकल्पग्रस्तांच्या प्रश्नासंदर्भात १५ दिवसात समिती निर्णय घेणार - पालकमंत्री# #धान खरेदी प्रक्रियेत सूसुत्रता आणा - अन्न व नागरी पुरवठा मंत्री गिरीश बापट# #शेतकर्‍यांचे २३ रोजी दिल्लीत 'जवाब मांगो आंदोलन'

३ मार्च रोजी सार्वजनिक आरोग्य मंत्री डॉ.दिपक सावंत जिल्ह्यात

गोंदिया,दि.२८ : सार्वजनिक आरोग्य व कुटूंब कल्याण मंत्री डॉ.दिपक सावंत हे ३ मार्च रोजी जिल्ह्याच्या दौऱ्यावर येत असून त्यांचा दौरा कार्यक्रम पुढीलप्रमाणे. सकाळी १० वाजता नागपूर येथून मोटारीने भंडारा-कोहमारा मार्गे गोंदिया जिल्हयाकडे प्रयाण. दुपारी १२.३० वाजता सडक/अर्जुनी तालुक्यातील घटेगाव येथील आरोग्य उपकेंद्राच्या लोकार्पण कार्यक्रमास उपस्थिती. दुपारी १२.४५ वाजता आरोग्य उपकेंद्र घटेगाव येथून मोटारीने खोडशिवनीकडे प्रयाण. दुपारी १ वाजता सडक/अर्जुनी तालुक्यातील खोडशिवनी येथील प्राथमिक आरोग्य केंद्राचे उदघाटन कार्यक्रमास उपस्थिती. दुपारी २ वाजता प्राथमिक आरोग्य केंद्र खोडशिवनी येथून मोटारीने नागपूर विमानतळाकडे प्रयाण करतील.

Share