मुख्य बातम्या:
राष्ट्रवादीच्या राष्ट्रीय सरचिटणीसपदी सुनिल तटकरे# #महाराष्ट्र शिक्षक पात्रता परीक्षा २०१८# #डिजिटल सातबाराचे 300 गावात महाराष्ट्र दिनापासून वितरण- अनूप कुमार# #एसटी महामंडळातील कर्मचाऱ्यांची कनिष्ठ वेतनश्रेणी यापुढे रद्द- परिवहनमंत्री रावते# #अकोला एमआयडीसीत अग्नितांडव# #भंडारा गोंदिया लोकसभा पोटनिवडणूक २८ मे रोजी# #युतीच्या प्रस्तावाची वाट न पाहता विधान परिषद स्वबळावर लढण्याचे शिवसेनेचे संकेत# #कमलनाथ को मध्य प्रदेश कांग्रेस की कमान, सिंधिया चुनाव कैंपेन कमेटी के चेयरमैन# #दरभंगा एक्सप्रेसच्या थांब्यासाठी शिवसेनेचे वडसा येथे रेल रोको आंदोलन# #माजी आमदार आनंदराव गेडाम यांची आदिवासी काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षपदी नियुक्ती

३ मार्च रोजी सार्वजनिक आरोग्य मंत्री डॉ.दिपक सावंत जिल्ह्यात

गोंदिया,दि.२८ : सार्वजनिक आरोग्य व कुटूंब कल्याण मंत्री डॉ.दिपक सावंत हे ३ मार्च रोजी जिल्ह्याच्या दौऱ्यावर येत असून त्यांचा दौरा कार्यक्रम पुढीलप्रमाणे. सकाळी १० वाजता नागपूर येथून मोटारीने भंडारा-कोहमारा मार्गे गोंदिया जिल्हयाकडे प्रयाण. दुपारी १२.३० वाजता सडक/अर्जुनी तालुक्यातील घटेगाव येथील आरोग्य उपकेंद्राच्या लोकार्पण कार्यक्रमास उपस्थिती. दुपारी १२.४५ वाजता आरोग्य उपकेंद्र घटेगाव येथून मोटारीने खोडशिवनीकडे प्रयाण. दुपारी १ वाजता सडक/अर्जुनी तालुक्यातील खोडशिवनी येथील प्राथमिक आरोग्य केंद्राचे उदघाटन कार्यक्रमास उपस्थिती. दुपारी २ वाजता प्राथमिक आरोग्य केंद्र खोडशिवनी येथून मोटारीने नागपूर विमानतळाकडे प्रयाण करतील.

Share