मुख्य बातम्या:
खजरी/डोंगरगांव येथील आदिवासी विकास विद्यालयाचे वार्षिक स्नेहसंमेलन उत्साहात# #मुख्यमंत्री सौर कृषिपंप योजनेत मार्च अखेरपर्यन्त ५० हजार शेतकऱ्यांना वीजजोडणी द्यावी-ऊर्जामंत्री# #एक शाम राष्ट्र के नाम' कवि संमेलन आज - भाजयुमोचे आयोजन# #तिरंग्या”नं दिला स्वयंरोजगार ! बांबूपासून बनवलेला तिरंगा देश-विदेशात# #अर्जुनी मोर व साकोली पं.स.च्या नव्या इमारत बांधकामाला मंजुरी# #सिरोंचा येथील युवकांची राष्ट्रीय कराटे स्पर्धेकरिता निवड# #संघी टाॅपर्स अवॉर्ड समारोह ४ फेब्रुवारीला# #समाजाच्या प्रगतीसाठी संघठीत होणे गरजेचे : खनिज मंत्री जायसवाल# #स्वच्छ शौचालय स्पर्धेत सहभागी होऊन पुरस्कार मिळावा# #आर्थिक लाभासाठी घनकचरा व्यवस्थापन प्रकल्पाला मंजुरी,शासनाची दिशाभूल-राकेश ठाकुर

३ मार्च रोजी सार्वजनिक आरोग्य मंत्री डॉ.दिपक सावंत जिल्ह्यात

गोंदिया,दि.२८ : सार्वजनिक आरोग्य व कुटूंब कल्याण मंत्री डॉ.दिपक सावंत हे ३ मार्च रोजी जिल्ह्याच्या दौऱ्यावर येत असून त्यांचा दौरा कार्यक्रम पुढीलप्रमाणे. सकाळी १० वाजता नागपूर येथून मोटारीने भंडारा-कोहमारा मार्गे गोंदिया जिल्हयाकडे प्रयाण. दुपारी १२.३० वाजता सडक/अर्जुनी तालुक्यातील घटेगाव येथील आरोग्य उपकेंद्राच्या लोकार्पण कार्यक्रमास उपस्थिती. दुपारी १२.४५ वाजता आरोग्य उपकेंद्र घटेगाव येथून मोटारीने खोडशिवनीकडे प्रयाण. दुपारी १ वाजता सडक/अर्जुनी तालुक्यातील खोडशिवनी येथील प्राथमिक आरोग्य केंद्राचे उदघाटन कार्यक्रमास उपस्थिती. दुपारी २ वाजता प्राथमिक आरोग्य केंद्र खोडशिवनी येथून मोटारीने नागपूर विमानतळाकडे प्रयाण करतील.

Share