मुख्य बातम्या:
दुष्काळमुक्तीसाठी नागरिकांना जागृत करणार्या अधिकार्याचा सत्कार;वॉटर कप स्पर्धेत झरंडी प्रथम# #युवा भोयर-पवार मंच वार्षिक महोत्सव उत्साहात# #अंबाझरी टी पॉइंटजवळ भीषण अपघात, दुचाकीवरच्या तिघींचा मृत्यू# #विभागीय आयुक्त अनुपकुमार यांची बदली# #गोवारी समाजाला ST आरक्षण मिळणार; नागपूर खंडपीठाचा ऐतिहासिक निकाल# #राज्यात ६१५ नक्षल्यांचे आत्मसमर्पण# #प्रधानमंत्र्याच्या प्रतिकात्मक पुतळ्याचे दहन,राज्यघटना जाळल्याचा निषेध# #जुनी पेन्शन हक्क संघटन बनतय डीसीपीएस धारक कुटुंबीयांचा आधार# #सिमावर्ती प्रश्नाबाबत लवकरच खा.चव्हाण यांना आराखडा सादर करणार# #दुर्गामंदीर चप्राड (पहाडी) येथे दरोडा

अर्जुनी मोर विधानसभा मतदारसंघाचा गजभियेनी घेतला आढावा

अर्जुनी मोरगाव,दि.12 :- महाराष्ट्र प्रदेश काँग्रेस कमिटी अनु.जाती विभाग उपसमितीचे प्रमुख किशोर गजभिये,माजी आमदार बंडूभाऊ सावरबांधे,माजी जि.प.अध्यक्ष के.आर.शेंडे यांच्या उपस्थितीत अर्जुनी मोरगाव विधानसभा मतदार क्षेत्रातील काँग्रेस पक्षाचे पदाधिकारी,कार्यकर्ते यांच्याशी पक्षबळकटीकरणावर चर्चा करण्यात आली.अर्जुनी मोरगाव व गोरेगाव येथे या बैठका घेण्यात आल्या.त्याबैठकित येत्या निवडणुकीत आपला उमेदवार कसा निवडून येणार यावर विचारमंथन करण्यात आले.यावेळी जिल्हाध्यक्ष पुरुषोत्तम कटरे, माजी सभापती पी.जी.कटरे, राजेश नंदागवळी,डाॅ. झामसिंगजी बघेले,नामदेवराव किरसान,महिला काँग्रेस अध्यक्ष उषा शहारे, शेषरावजी गि-हेपूंजे,भागवतजी नाकाडे,अनिल राजगिरे,डेमेंद्र रहांगडाले, विशाल शेंडे,शशी भगत,मनोज वालदे,ऊमा बहेकार,मलेशाम येरोला,ज्योतीताई वालदे,ललिताताई बहेकार आदी काँग्रेस पदाधिकारी उपस्थित होते.

Share