मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

अर्जुनी मोर विधानसभा मतदारसंघाचा गजभियेनी घेतला आढावा

अर्जुनी मोरगाव,दि.12 :- महाराष्ट्र प्रदेश काँग्रेस कमिटी अनु.जाती विभाग उपसमितीचे प्रमुख किशोर गजभिये,माजी आमदार बंडूभाऊ सावरबांधे,माजी जि.प.अध्यक्ष के.आर.शेंडे यांच्या उपस्थितीत अर्जुनी मोरगाव विधानसभा मतदार क्षेत्रातील काँग्रेस पक्षाचे पदाधिकारी,कार्यकर्ते यांच्याशी पक्षबळकटीकरणावर चर्चा करण्यात आली.अर्जुनी मोरगाव व गोरेगाव येथे या बैठका घेण्यात आल्या.त्याबैठकित येत्या निवडणुकीत आपला उमेदवार कसा निवडून येणार यावर विचारमंथन करण्यात आले.यावेळी जिल्हाध्यक्ष पुरुषोत्तम कटरे, माजी सभापती पी.जी.कटरे, राजेश नंदागवळी,डाॅ. झामसिंगजी बघेले,नामदेवराव किरसान,महिला काँग्रेस अध्यक्ष उषा शहारे, शेषरावजी गि-हेपूंजे,भागवतजी नाकाडे,अनिल राजगिरे,डेमेंद्र रहांगडाले, विशाल शेंडे,शशी भगत,मनोज वालदे,ऊमा बहेकार,मलेशाम येरोला,ज्योतीताई वालदे,ललिताताई बहेकार आदी काँग्रेस पदाधिकारी उपस्थित होते.

Share