मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

१७ मार्च रोजी ओबीसी हुंकार परिषद नागपूरात

नागपूर,दि.१३: राष्ट्रीय ओबीसी महासंघाअंतर्गत येत असलेल्या दक्षिण-पूर्व नागपूर शहर शाखेच्यावतीने १७ मार्च शनिवारला रात्री ८ वाजता ओबीसी हुंकार परिषदेचे आयोजन कविवर्य सुरेश भट सभागृह रेशीम बाग नागपूर येथे करण्यात आले आहे. या परिषदेचे उद्घाटन गुजरातचे युवा ओबीसी नेते आमदार अल्पेश ठाकोर यांच्या हस्ते होणार आहे. कार्यक्रमाच्या अध्यक्षस्थानी राष्ट्रीय ओबीसी महासंघाचे अध्यक्ष प्राचार्य डॉ. बबनराय तायवाडे राहणार आहेत. तर स्वागताध्यक्ष म्हणून निर्मल बँकेचे संस्थापक प्रमोद मानमोडे उपस्थित राहणार आहेत. या हुंकार परिषदेला राष्ट्रीय ओबीसी महासंघाचे राजकीय समन्वयक डॉ. खुशालचंद्र बोपचे, प्रमुख वक्ते म्हणून जावेद पाशा, राष्ट्रवादी काँग्रेस ओबीसी आघाडीचे प्रदेशाध्यक्ष ईश्वर बाळबुद्धे, अरुण पवार, डॉ. गिरीश पांडव आदी मान्यवर प्रमुख पाहुणे म्हणून उपस्थित राहणार आहेत. या हुंकार परिषदेला अधिकाधिक संख्येने ओबीसींनी उपस्थित रहावे असे आवाहन नागपूर शहर अध्यक्ष संजय पन्नासे, कार्याध्यक्ष शकील पटेल, उपाध्यक्ष प्रा. संज़य चौधरी, मोतीलााल चौधरी, नान ालोखंडे, नितीन देशमुख, संज़य चकोले, उदय देवकर, अताउल्ला खान, विजय पटले, आकाश जावळे, गोqवद वरवाडे, प्रफुल ठाकरे, आरीफ अंसारी, काशीराम यादव, राजू ढेंगे, भैय्या रडके, मंगेश वाघ, जयकुमार क्षीरसागर, अमोल वाकूडकर,निशांत डुंबरे, आqदी केले आहे.

Share