मुख्य बातम्या:
दुष्काळमुक्तीसाठी नागरिकांना जागृत करणार्या अधिकार्याचा सत्कार;वॉटर कप स्पर्धेत झरंडी प्रथम# #युवा भोयर-पवार मंच वार्षिक महोत्सव उत्साहात# #अंबाझरी टी पॉइंटजवळ भीषण अपघात, दुचाकीवरच्या तिघींचा मृत्यू# #विभागीय आयुक्त अनुपकुमार यांची बदली# #गोवारी समाजाला ST आरक्षण मिळणार; नागपूर खंडपीठाचा ऐतिहासिक निकाल# #राज्यात ६१५ नक्षल्यांचे आत्मसमर्पण# #प्रधानमंत्र्याच्या प्रतिकात्मक पुतळ्याचे दहन,राज्यघटना जाळल्याचा निषेध# #जुनी पेन्शन हक्क संघटन बनतय डीसीपीएस धारक कुटुंबीयांचा आधार# #सिमावर्ती प्रश्नाबाबत लवकरच खा.चव्हाण यांना आराखडा सादर करणार# #दुर्गामंदीर चप्राड (पहाडी) येथे दरोडा

१७ मार्च रोजी ओबीसी हुंकार परिषद नागपूरात

नागपूर,दि.१३: राष्ट्रीय ओबीसी महासंघाअंतर्गत येत असलेल्या दक्षिण-पूर्व नागपूर शहर शाखेच्यावतीने १७ मार्च शनिवारला रात्री ८ वाजता ओबीसी हुंकार परिषदेचे आयोजन कविवर्य सुरेश भट सभागृह रेशीम बाग नागपूर येथे करण्यात आले आहे. या परिषदेचे उद्घाटन गुजरातचे युवा ओबीसी नेते आमदार अल्पेश ठाकोर यांच्या हस्ते होणार आहे. कार्यक्रमाच्या अध्यक्षस्थानी राष्ट्रीय ओबीसी महासंघाचे अध्यक्ष प्राचार्य डॉ. बबनराय तायवाडे राहणार आहेत. तर स्वागताध्यक्ष म्हणून निर्मल बँकेचे संस्थापक प्रमोद मानमोडे उपस्थित राहणार आहेत. या हुंकार परिषदेला राष्ट्रीय ओबीसी महासंघाचे राजकीय समन्वयक डॉ. खुशालचंद्र बोपचे, प्रमुख वक्ते म्हणून जावेद पाशा, राष्ट्रवादी काँग्रेस ओबीसी आघाडीचे प्रदेशाध्यक्ष ईश्वर बाळबुद्धे, अरुण पवार, डॉ. गिरीश पांडव आदी मान्यवर प्रमुख पाहुणे म्हणून उपस्थित राहणार आहेत. या हुंकार परिषदेला अधिकाधिक संख्येने ओबीसींनी उपस्थित रहावे असे आवाहन नागपूर शहर अध्यक्ष संजय पन्नासे, कार्याध्यक्ष शकील पटेल, उपाध्यक्ष प्रा. संज़य चौधरी, मोतीलााल चौधरी, नान ालोखंडे, नितीन देशमुख, संज़य चकोले, उदय देवकर, अताउल्ला खान, विजय पटले, आकाश जावळे, गोqवद वरवाडे, प्रफुल ठाकरे, आरीफ अंसारी, काशीराम यादव, राजू ढेंगे, भैय्या रडके, मंगेश वाघ, जयकुमार क्षीरसागर, अमोल वाकूडकर,निशांत डुंबरे, आqदी केले आहे.

Share