मुख्य बातम्या:
काँग्रेस नेते पटोलेंच्या नेतृत्वात धडकला जनआक्रोश मोर्चा# #लाखाची लाच घेतांना उपअभियंता जाळ्यात# #ओबीसीच्या मुद्द्यावर भाजप लोकप्रतिनिधींचे पितळ उघडे पडले-आ.विजय वडेट्टीवार# #वेतन कपात प्रश्नी, सीईओची मुख्य सचिवाकडे तक्रार करणार# #पालकमंत्री संजय राठोड यांचा आज वाशिम जिल्हा दौरा# #स्वाभिमानी शेतकरी संघटना करणार राज्यभर आंदोलन# #कुष्ठरुग्ण शोध अभियान यशस्वीतेसाठी जनतेनी सहकार्य करावे- जिल्हाधिकारी डॉ.बलकवडे# #युवकावर चाकुने वार केल्या प्रकरणी युवतीवर नागभीड पोलीसांनी केला गुन्हा दाखल# #ओबीसी गैरआदिवासीच्या अन्यायाविरोधात ओबीसी युवा महासंघाने केली निर्णयाची होळी# #आलापल्ली-भामरागड मार्गावर आढळले नक्षली बॅनर

पवनी बाजार बेमुदत बंद ठेवण्याचा इशारा

पवनी,दि.१४ :-येथील आठवडी बाजारात भाजी विक्रेते व किरकोळ वस्तू विक्रेते यांना जागा होत नाही. रस्त्याच्या कडेला बसले तर वाहतूक खोळंबलेली असते. रस्त्याच्या कडेला कोणत्याही परिस्थितीत भाजी विक्रेते बसणार नाही, असा मुख्याधिकारी यांचा अलिखित आदेश आहे. व्यवसाय बुडत असल्याने बाजारात नियमित बसणारे भाजी व किरकोळ वस्तू विक्रेते एकत्र आले आणि नगर परिषदकडे मोर्चा वळविला. एक ते दीड तास वाट पाहून मुख्याधिकारी निवेदन स्वीकारण्यासाठी आल्या नाहीत. त्यामुळे निराश होऊन व्यापारी परतले व १४ मार्चपासून बाजार बेमुदत बंद ठेवण्याचा निर्णय घेतला.
या मोर्चाचे नेतृत्व बसपाचे जिल्हाध्यक्ष डॉ. राजेश नंदूरकर यांनी केले. यावेळी राजू गणवीर, प्रफुल्ल सावरकर, क्रिष्णा खांदाडे, भूषण सावरकर, धनराज उपरीकर, सुमन नंदूरकर, छबू डोंगरे, विठा बावनकर, हरीहर खापरीकर व शेकडो भाजीपाला विक्रेते व किरकोळ वस्तू विक्रेते उपस्थित होते. नगर परिषद पदाधिकारी व नगरसेवक यांनी व्यावसायिकांच्या समस्या ऐकून घेण्यासाठी नगर परिषद कार्यालयाकडे येण्याचे सौजन्य देखील दाखविले नाही. त्यामुळे नगरपरिषद मुदार्बादच्या घोषणा देत व्यावसायिकांनी बाजारात मोर्चा वळविला. बाजार बेमुदत बंद ठेवण्याचा निर्णय घेण्यात आल्याने सर्वसामान्यांना त्रासाला सामोरे जावे लागणार आहे.

Share