मुख्य बातम्या:
काँग्रेस नेते पटोलेंच्या नेतृत्वात धडकला जनआक्रोश मोर्चा# #लाखाची लाच घेतांना उपअभियंता जाळ्यात# #ओबीसीच्या मुद्द्यावर भाजप लोकप्रतिनिधींचे पितळ उघडे पडले-आ.विजय वडेट्टीवार# #वेतन कपात प्रश्नी, सीईओची मुख्य सचिवाकडे तक्रार करणार# #पालकमंत्री संजय राठोड यांचा आज वाशिम जिल्हा दौरा# #स्वाभिमानी शेतकरी संघटना करणार राज्यभर आंदोलन# #कुष्ठरुग्ण शोध अभियान यशस्वीतेसाठी जनतेनी सहकार्य करावे- जिल्हाधिकारी डॉ.बलकवडे# #युवकावर चाकुने वार केल्या प्रकरणी युवतीवर नागभीड पोलीसांनी केला गुन्हा दाखल# #ओबीसी गैरआदिवासीच्या अन्यायाविरोधात ओबीसी युवा महासंघाने केली निर्णयाची होळी# #आलापल्ली-भामरागड मार्गावर आढळले नक्षली बॅनर

वाघाच्या हल्ल्यात आणखी एक शेतकऱ्याचा मृत्यू

चंद्रपूर,दि.14:- पट्टेदार वाघांनी चंद्रपूर जिल्हयाला देश पातळी सोबत जागतीक स्तरावर प्रसिध्दी झोतात आणले. त्या वाघांचे अस्तीत्व टिकविण्यासाठी सर्वतोवरी प्रयत्न शासन स्तरावरून केले जात आहे. मात्र मनुष्यप्राण्यावर जिल्हयात वाघांचे हल्ले होत असलेल्या घटना बघता वनपरिक्षेत्रालगत असलेल्या गावकऱ्यांचा जीव वाघाच्या मुठीत असल्याचे चित्र डोळयासमोर दिसून येत आहे.त्यातच सिंदेवाही वनपरिक्षेत्रांतर्गत येत असलेल्या किन्ही येथील शेतकरी काल शेतात गेले असता या शेतकऱ्यावर वाघाने ह्ल्ला करून ठार केल्याची घटना समोर आली आहे. सायंकाळी मुलगा शेतावर उशीरापर्यत वडील घरी न आल्याने शोधण्यासाठी गेला असता हा प्रकार उघडकीस आला. वाघाच्या ह्ल्ल्यात ठार झालेल्या शेतकऱ्याचे नाव मुकुंदा भेंडाळे (५५) असे असून त्यांचे पश्चात पत्नी व मुलगा आहे.

Share