मुख्य बातम्या:
काँग्रेस नेते पटोलेंच्या नेतृत्वात धडकला जनआक्रोश मोर्चा# #लाखाची लाच घेतांना उपअभियंता जाळ्यात# #ओबीसीच्या मुद्द्यावर भाजप लोकप्रतिनिधींचे पितळ उघडे पडले-आ.विजय वडेट्टीवार# #वेतन कपात प्रश्नी, सीईओची मुख्य सचिवाकडे तक्रार करणार# #पालकमंत्री संजय राठोड यांचा आज वाशिम जिल्हा दौरा# #स्वाभिमानी शेतकरी संघटना करणार राज्यभर आंदोलन# #कुष्ठरुग्ण शोध अभियान यशस्वीतेसाठी जनतेनी सहकार्य करावे- जिल्हाधिकारी डॉ.बलकवडे# #युवकावर चाकुने वार केल्या प्रकरणी युवतीवर नागभीड पोलीसांनी केला गुन्हा दाखल# #ओबीसी गैरआदिवासीच्या अन्यायाविरोधात ओबीसी युवा महासंघाने केली निर्णयाची होळी# #आलापल्ली-भामरागड मार्गावर आढळले नक्षली बॅनर

माहुरकुड्याच्या सरपंचाचा ग्रामसभेतच झिंग झिंग झिंगाट

अर्जुनी मोरगाव(संतोष रोकडे),दि.१४ः अर्जुनी मोरगाव तालुक्यातील माहुरकुडा ग्रामपंचायतीच्या सरपंचाने आज(दि.१४) आयोजित रोजगारसेवक निवडीच्या ग्रामसभेतच येथेच्छ दारु ढोसल्याने झिंग झिंग झिंगाट केल्याचे प्रकरण समोर आले आहे.माहुरकुड्याचे रोजगारसेवक मेघराज काळबांधे यांनी राजीनामा दिल्याने त्यांच्या ठिकाणी नव्या रोजगारसेवकाची निवड करण्यासाठी ग्रामसभा आयोजित करण्यात आली होती.या ग्रामसभेच्या अध्यक्षस्थानी सरंपच असतो,त्यामुळे सरंपच राजेंद्र कोडापे हे ग्रामसभेत पोचले असता ते दारुच्या नशेत पुर्णतः झिंगाट असल्याचे नागरिकांच्या लक्षात येताच पोलिसांना माहिती दिली.पोलिसानीही वेळ न गमावता माहुरकुडा गाठत सरपंचाला ग्रामसभेतून उठवून नेत ग्रामपंचायत मागील आरोग्यनिवास स्थानाच्या वèहाडातच नेऊन टाकले.त्यानंर ग्रामरोजगार सेवक निवडीला सुरवात करण्यात आली.
Share