मुख्य बातम्या:
राष्ट्रवादीच्या राष्ट्रीय सरचिटणीसपदी सुनिल तटकरे# #महाराष्ट्र शिक्षक पात्रता परीक्षा २०१८# #डिजिटल सातबाराचे 300 गावात महाराष्ट्र दिनापासून वितरण- अनूप कुमार# #एसटी महामंडळातील कर्मचाऱ्यांची कनिष्ठ वेतनश्रेणी यापुढे रद्द- परिवहनमंत्री रावते# #अकोला एमआयडीसीत अग्नितांडव# #भंडारा गोंदिया लोकसभा पोटनिवडणूक २८ मे रोजी# #युतीच्या प्रस्तावाची वाट न पाहता विधान परिषद स्वबळावर लढण्याचे शिवसेनेचे संकेत# #कमलनाथ को मध्य प्रदेश कांग्रेस की कमान, सिंधिया चुनाव कैंपेन कमेटी के चेयरमैन# #दरभंगा एक्सप्रेसच्या थांब्यासाठी शिवसेनेचे वडसा येथे रेल रोको आंदोलन# #माजी आमदार आनंदराव गेडाम यांची आदिवासी काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षपदी नियुक्ती

बिलोलीत शॉर्ट सर्किटमुळे सात दुकानांना भीषण आग

बिलोली (नांदेड ),दि.22 : पंचायत समिती कार्यालयाच्या शेजारील सात दुकानांना आज पहाटे ४ वाजेच्या सुमारास शॉर्ट सर्किटमुळे भीषण आग लागली. यात चार दुकाने पूर्णतः जळाली आहेत तर तीन दुकानांचे मोठ्याप्रमाणावर नुकसान झाले आहे.याबाबत अधिक माहिती अशी कि, आज पहाटे ४ वाजेच्या दरम्यान पंचायत समिती कार्यालयाच्या शेजारील सात दुकानांना शॉर्ट सर्किटमुळे भीषण आग लागली. घटनेची माहिती मिळताच देगलूर येथील अग्निशामक दलाची गाडी ६ वाजता आली. मात्र तोपर्यंत आगीत चार दुकाने पूर्णतः जळुन खाक झाली होती. तर अन्य ३ दुकानाचे मोठ्याप्रमाणावर नूकसान झाले. यात दुकानातील ५  झेराँक्स मशीन, ३ संगणक, १ लाखाचे साहित्य, जनरेटर, लँमीनेशन मशिन, कँमेरा, लँपटाँप, आदी जळून २० लाखांचे नुकसान झाले. तसेच आग विझवताना एक पोलिस कर्मचारी जखमी झाले. सर्वच दुकाने सुशिक्षित बेरोजगार युवकांची होती. यामुळे त्यांना आगीचा मोठा फटका बसला आहे.

Share