मुख्य बातम्या:
खजरी/डोंगरगांव येथील आदिवासी विकास विद्यालयाचे वार्षिक स्नेहसंमेलन उत्साहात# #मुख्यमंत्री सौर कृषिपंप योजनेत मार्च अखेरपर्यन्त ५० हजार शेतकऱ्यांना वीजजोडणी द्यावी-ऊर्जामंत्री# #एक शाम राष्ट्र के नाम' कवि संमेलन आज - भाजयुमोचे आयोजन# #तिरंग्या”नं दिला स्वयंरोजगार ! बांबूपासून बनवलेला तिरंगा देश-विदेशात# #अर्जुनी मोर व साकोली पं.स.च्या नव्या इमारत बांधकामाला मंजुरी# #सिरोंचा येथील युवकांची राष्ट्रीय कराटे स्पर्धेकरिता निवड# #संघी टाॅपर्स अवॉर्ड समारोह ४ फेब्रुवारीला# #समाजाच्या प्रगतीसाठी संघठीत होणे गरजेचे : खनिज मंत्री जायसवाल# #स्वच्छ शौचालय स्पर्धेत सहभागी होऊन पुरस्कार मिळावा# #आर्थिक लाभासाठी घनकचरा व्यवस्थापन प्रकल्पाला मंजुरी,शासनाची दिशाभूल-राकेश ठाकुर

बिलोलीत शॉर्ट सर्किटमुळे सात दुकानांना भीषण आग

बिलोली (नांदेड ),दि.22 : पंचायत समिती कार्यालयाच्या शेजारील सात दुकानांना आज पहाटे ४ वाजेच्या सुमारास शॉर्ट सर्किटमुळे भीषण आग लागली. यात चार दुकाने पूर्णतः जळाली आहेत तर तीन दुकानांचे मोठ्याप्रमाणावर नुकसान झाले आहे.याबाबत अधिक माहिती अशी कि, आज पहाटे ४ वाजेच्या दरम्यान पंचायत समिती कार्यालयाच्या शेजारील सात दुकानांना शॉर्ट सर्किटमुळे भीषण आग लागली. घटनेची माहिती मिळताच देगलूर येथील अग्निशामक दलाची गाडी ६ वाजता आली. मात्र तोपर्यंत आगीत चार दुकाने पूर्णतः जळुन खाक झाली होती. तर अन्य ३ दुकानाचे मोठ्याप्रमाणावर नूकसान झाले. यात दुकानातील ५  झेराँक्स मशीन, ३ संगणक, १ लाखाचे साहित्य, जनरेटर, लँमीनेशन मशिन, कँमेरा, लँपटाँप, आदी जळून २० लाखांचे नुकसान झाले. तसेच आग विझवताना एक पोलिस कर्मचारी जखमी झाले. सर्वच दुकाने सुशिक्षित बेरोजगार युवकांची होती. यामुळे त्यांना आगीचा मोठा फटका बसला आहे.

Share