मुख्य बातम्या:
खजरी/डोंगरगांव येथील आदिवासी विकास विद्यालयाचे वार्षिक स्नेहसंमेलन उत्साहात# #मुख्यमंत्री सौर कृषिपंप योजनेत मार्च अखेरपर्यन्त ५० हजार शेतकऱ्यांना वीजजोडणी द्यावी-ऊर्जामंत्री# #एक शाम राष्ट्र के नाम' कवि संमेलन आज - भाजयुमोचे आयोजन# #तिरंग्या”नं दिला स्वयंरोजगार ! बांबूपासून बनवलेला तिरंगा देश-विदेशात# #अर्जुनी मोर व साकोली पं.स.च्या नव्या इमारत बांधकामाला मंजुरी# #सिरोंचा येथील युवकांची राष्ट्रीय कराटे स्पर्धेकरिता निवड# #संघी टाॅपर्स अवॉर्ड समारोह ४ फेब्रुवारीला# #समाजाच्या प्रगतीसाठी संघठीत होणे गरजेचे : खनिज मंत्री जायसवाल# #स्वच्छ शौचालय स्पर्धेत सहभागी होऊन पुरस्कार मिळावा# #आर्थिक लाभासाठी घनकचरा व्यवस्थापन प्रकल्पाला मंजुरी,शासनाची दिशाभूल-राकेश ठाकुर

कोसरे कलार समाज सघंटनेचे मुख्यमंत्र्याचे नावे गोंदिया एसडीओंना निवेदन

घटनेतील आरोपींना कठोर शिक्षा देत देशमुख कुुटुबियांना न्याय देण्यात यावे
गोंदिया,दि.२२ः- देवरी तालुक्यातील फुटाणा येथील प्रतिष्ठित देशमुख कुटुंबातील २० वर्षीय युवतीवर अमानुषपणे अत्याचार करुन हत्या करण्यात आलेल्या घटनेचा कोसरे कलार समाज संघटनेच्यावतीने निषेध नोंदविण्यात आला आहे.तसेच या घटनेतील आरोपीला व सहभागी व्यक्तींना कठोरात कठोर शिक्षा देऊन देशमुख कुटुबिंयाना न्याय देण्यासंबधीचे निवेदन राज्याच्या मुख्यमंत्र्याच्या नावे गोंदिया उपविभागीय अधिकारी यांना देण्यात आले आहे.निवेदनात भंडारा जिल्ह्यातील लाखादूंर तालुक्यातील किन्ही- बारव्हा येथील रहिवासी असेलल्या मयंक(गोलू)देशमुख या युवकांने २० वर्षीय युवतीवर मध्यरात्रीच्या सुमारास अमानुषपणे बळजबरी करुन निर्दयीपणे हत्या केल्याची घटना लाखनी येथील राध्येशाम क्षिरसागर यांच्या घरी उघडकीस आली.सदर नराधम युवक हा साकोली येथील एका ट्रक्टर कंपनीत कामावर होता.या युवकाने खोटी माहिती देत कोसरे कलार समाजातील युवतीची फसवणूक करुन हत्या केल्याने आरोपीचा शोध घेत मदत करणाèयानाही अटक करण्याची मागणी निवेदनात केली आहे.निवेदन देतेवेळी जिल्हाध्यक्ष तिर्थराज उके,सहसचिव उमेश सहारे,दिनेश फरकुंडे,रमन उके,नरबद मेश्राम,दुर्गाबाई तिराले,उमेश कावडे,डी.एस.दखने,अविनाश मेश्राम,कुणाल चौरागडे,पुरणचंद मेश्राम,भुवनलाल देशमुख,सतीश दखणे,किरणकुमार कावळे,राजेंद्र कावळे,संजय शेंडे,संतोष मेश्राम,महेश मेश्राम आदी उपस्थित होते.

Share