मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

सिंचन विभागाचा शाखा अभियंता अपघातात गंभीर जखमी

कुरखेडा,दि.31: कुरखेडा-कोरची मार्गावरील डोंगरगाव फाट्याजवळ भरधाव वेगात असलेली कार झाडाला आदळल्याने गाडीचालक गंभीररित्या जखमी झाल्याची घटना शुक्रवारच्या सायंकाळी साडेसात वाजताच्या सुमारास घडली. महेश कारेंगुलवार असे जखमीचे नाव असून, ते कुरखेडा येथे जिल्हा परिषदेच्या सिंचन विभागात शाखा अभियंता आहेत.सध्या मार्च अखेर असल्याने शाखा अभियंता श्री.कारेंगुलवार हे कोरची परिसरात कामांची पाहणी करण्यासाठी गेले होते.  कोरचीवरून परत येत असताना डोंगरगाव फाट्याजवळ विरुद्ध दिशेने येणाऱ्या गाडीच्या तीव्र प्रकाश झोतामुळे त्यांचे गाडीवरील नियंत्रण सुटले. यामुळे कार झाडावर आदळल्याने अपघात झाल्याचे समजते.कारेंगुलवार यांच्या डोक्याला दुखापत असून उजव्या हाताचे हाड मोडले आहे. कुरखेडा येथील उपजिल्हा रुग्णालयात प्रथमोपचार केल्यानंतर त्यांना नागपूरला हलविण्यात आले आहे. अपघाताची माहिती मिळताच राजकीय पुढारी, कार्यकर्ते व नागरिकांनी रुग्णालयात धाव घेतली.

Share