मुख्य बातम्या:
गोंदियातील चार तरुण गांगुलपारा जलाशयात बुडाले, तिघांचे मृतदेह ताब्यात# #रेल्वे गाडीतून दारूची तस्करी करणारे गडचिरोलीचे तीन युवक ताब्यात# #संविधानाच्या प्रती जाळण्यामागे भाजपाचे प्लॉनिंग;पत्रपरिषदेत जयंत पाटील यांचा आरोप# #कार्यकर्त्यांनी बुथ कमेटी निर्मितीवर भर द्यावे - जयंत पाटील# #अतिवृष्टीमुळे नुकसान झालेल्या पिकाचे व जमिनीचे स्वतंत्र सर्वेक्षण करून नुकसान भरपाई द्या# #गांगुलपारा झरने के पास गोंदिया के तीन युवकों का मिला शव, एक की तलाश जारी # #तायक्वांडो स्पर्धेत देवरीच्या योजनला स्वर्णपदक# #ओबीसींच्या समस्या निकाली काढण्यासाठी शासन स्तरावर प्रयत्न करा# #पालकमंत्र्यांच्या हस्ते शिक्षक वैद्य यांचा सत्कार# #तालुक्यातील ४ ठिकाणी नळयोजनेचे भूमिपूजन

गोेेरेगावच्या माॅडेल काॅन्व्हेंटमध्ये पालक सभा उत्साहात

गोरेगाव,दि.08ः-येथील मॉडेल कॉन्व्हेंटमध्ये 6 एप्रिल रोजी पालक सभेचे आयोजन करुन पालकांच्या समस्यांचे निराकारण करण्यात आले.यावेळी पालक व शिक्षकांच्या समन्वयासोबतच शिक्षणपध्दतीवर मान्यवरांनी सखोल मार्गदर्शन केले.पालक शिक्षक सभेच्या अध्यक्षस्थानी संस्थेचे संस्थाध्यक्ष आर डी कटरे होते. तसेच दिलीप जैन,विवेक जैन, महेंद्र जैन,नगरसेवक सुरेंद्र पटले,गोरेगावच्या नगराध्यक्ष सीमाताई कटरे, सौ सुरेखाताई कटरे,मुख्याध्यापिका छाया पी. मेश्राम,नितीन चौरे मंचावर उपस्थित होते.यावेळी दिलीप जैन यांनी आपल्या मार्गदर्शनातून UCMAS द्वारे विद्यार्थ्यांना त्याच्या शैक्षणिक जीवनात होणारे फायदे समजावून सांगितले. तसेच या पालक सभे प्रसंगी अध्यक्ष म्हणून उपस्थित असलेले आर.डी.कटरे यांनी पालक सभेला मार्गदर्शन करतांना शाळेत देण्यात येत असलेल्या भौतिक सुविधा तसेच विद्यार्थ्यांना गुणवत्ता पूर्ण शिक्षण देण्याची हमी दिली.यावेळी UCMAS शिकलेल्या विद्यार्थ्याकडून पालकांसमोर प्रेझेन्टेशन सादर करण्यात आले.विद्यार्थांच्या गुणांना पालकांकडून उत्स्फुर्त प्रतिसाद मिळाला.यावेळी 11 ते 26 एप्रिल दरम्यान आयोजित समर कॅम्पबद्दल पालक व विद्यार्थ्यांना माहिती देण्यात आली.संचालन पदमाकर महाजन यानी केले,तर आभार पी.सी.बघेले यांनी मानले.

Share