मुख्य बातम्या:
खजरी/डोंगरगांव येथील आदिवासी विकास विद्यालयाचे वार्षिक स्नेहसंमेलन उत्साहात# #मुख्यमंत्री सौर कृषिपंप योजनेत मार्च अखेरपर्यन्त ५० हजार शेतकऱ्यांना वीजजोडणी द्यावी-ऊर्जामंत्री# #एक शाम राष्ट्र के नाम' कवि संमेलन आज - भाजयुमोचे आयोजन# #तिरंग्या”नं दिला स्वयंरोजगार ! बांबूपासून बनवलेला तिरंगा देश-विदेशात# #अर्जुनी मोर व साकोली पं.स.च्या नव्या इमारत बांधकामाला मंजुरी# #सिरोंचा येथील युवकांची राष्ट्रीय कराटे स्पर्धेकरिता निवड# #संघी टाॅपर्स अवॉर्ड समारोह ४ फेब्रुवारीला# #समाजाच्या प्रगतीसाठी संघठीत होणे गरजेचे : खनिज मंत्री जायसवाल# #स्वच्छ शौचालय स्पर्धेत सहभागी होऊन पुरस्कार मिळावा# #आर्थिक लाभासाठी घनकचरा व्यवस्थापन प्रकल्पाला मंजुरी,शासनाची दिशाभूल-राकेश ठाकुर

अपंगाच्या मागण्यासाठी सोयगाव तहसील समोर प्रहारचे आंदोलन

सोयगाव दि.12ः- तहसिल कार्यालया समोर अपंगाच्या विविध मागण्यांसाठी आमदार ओमप्रकाश (बच्चु) कडू यांच्या मार्गदर्शनात प्रहार स्टाईलमध्ये जिल्हाध्यक्ष शिवाजी गाडे,तालुकाध्यक्ष  संदीप (बापु) इंगळे यांच्या नेतृत्वात ठिय्या आंदोलन दि. ११ एप्रिल रोजी करण्यात आले.आंदोलनात अंपगाना २१ हजाराचे प्रमाणपत्ञरविना अट देण्यात यावे, अंपगाना रॅम्पची व्यवस्था करणे, अंपगाना अंत्योदय रॅशेन कार्ड देण्यात यावे, तहसील कार्यालयासमोर मुद्रांक विक्रेता नेमण्यात यावा, अंपगाना लागणारे प्रमाणपत्र गाव पातळीवर देण्यात यावे अशा प्रकारे विविध मागण्यांसाठी हे आंदोलन करण्यात आले.यावेळी तहसिलदार छायाताई पवार यांनी मागण्या मान्य करीत लवकरच कार्यवाही करण्यात येईल असे लेखी आश्वासन दिले. तर यावेळी संजय चव्हाण  (जनशक्ती पक्ष जि. प्रमुख) अनिल भाऊ पालोदे  (शेतकरी संघटनेचे जिल्हाध्यक्ष) शेख मुसा भाई (गंगापूर पक्ष ता. प्रमुख) संतोष भाऊ पाटील  (शे. स. पाचोरा ता. अध्यक्ष) संजय भाऊ मिसाळ (जि. सहसचिव), ऐकनाथ गौंड  (शे. स. सोयगाव ता. अध्यक्ष) राजधर पाटील, विनोद पगारे, दिपक फुसे, ऐकनाथ गाडेकर, अनिल लोखंडे, प्रमोद बावस्कर, मंगलाताई जोहरे, मंगलाबाई चौधरी, यांच्या सह तालुक्यातील शेकडो अंपग आदोलंनामध्ये सहभागी झाले होते.
Share