मुख्य बातम्या:
काँग्रेस नेते पटोलेंच्या नेतृत्वात धडकला जनआक्रोश मोर्चा# #लाखाची लाच घेतांना उपअभियंता जाळ्यात# #ओबीसीच्या मुद्द्यावर भाजप लोकप्रतिनिधींचे पितळ उघडे पडले-आ.विजय वडेट्टीवार# #वेतन कपात प्रश्नी, सीईओची मुख्य सचिवाकडे तक्रार करणार# #पालकमंत्री संजय राठोड यांचा आज वाशिम जिल्हा दौरा# #स्वाभिमानी शेतकरी संघटना करणार राज्यभर आंदोलन# #कुष्ठरुग्ण शोध अभियान यशस्वीतेसाठी जनतेनी सहकार्य करावे- जिल्हाधिकारी डॉ.बलकवडे# #युवकावर चाकुने वार केल्या प्रकरणी युवतीवर नागभीड पोलीसांनी केला गुन्हा दाखल# #ओबीसी गैरआदिवासीच्या अन्यायाविरोधात ओबीसी युवा महासंघाने केली निर्णयाची होळी# #आलापल्ली-भामरागड मार्गावर आढळले नक्षली बॅनर

अपंगाच्या मागण्यासाठी सोयगाव तहसील समोर प्रहारचे आंदोलन

सोयगाव दि.12ः- तहसिल कार्यालया समोर अपंगाच्या विविध मागण्यांसाठी आमदार ओमप्रकाश (बच्चु) कडू यांच्या मार्गदर्शनात प्रहार स्टाईलमध्ये जिल्हाध्यक्ष शिवाजी गाडे,तालुकाध्यक्ष  संदीप (बापु) इंगळे यांच्या नेतृत्वात ठिय्या आंदोलन दि. ११ एप्रिल रोजी करण्यात आले.आंदोलनात अंपगाना २१ हजाराचे प्रमाणपत्ञरविना अट देण्यात यावे, अंपगाना रॅम्पची व्यवस्था करणे, अंपगाना अंत्योदय रॅशेन कार्ड देण्यात यावे, तहसील कार्यालयासमोर मुद्रांक विक्रेता नेमण्यात यावा, अंपगाना लागणारे प्रमाणपत्र गाव पातळीवर देण्यात यावे अशा प्रकारे विविध मागण्यांसाठी हे आंदोलन करण्यात आले.यावेळी तहसिलदार छायाताई पवार यांनी मागण्या मान्य करीत लवकरच कार्यवाही करण्यात येईल असे लेखी आश्वासन दिले. तर यावेळी संजय चव्हाण  (जनशक्ती पक्ष जि. प्रमुख) अनिल भाऊ पालोदे  (शेतकरी संघटनेचे जिल्हाध्यक्ष) शेख मुसा भाई (गंगापूर पक्ष ता. प्रमुख) संतोष भाऊ पाटील  (शे. स. पाचोरा ता. अध्यक्ष) संजय भाऊ मिसाळ (जि. सहसचिव), ऐकनाथ गौंड  (शे. स. सोयगाव ता. अध्यक्ष) राजधर पाटील, विनोद पगारे, दिपक फुसे, ऐकनाथ गाडेकर, अनिल लोखंडे, प्रमोद बावस्कर, मंगलाताई जोहरे, मंगलाबाई चौधरी, यांच्या सह तालुक्यातील शेकडो अंपग आदोलंनामध्ये सहभागी झाले होते.
Share