मुख्य बातम्या:
काँग्रेस नेते पटोलेंच्या नेतृत्वात धडकला जनआक्रोश मोर्चा# #लाखाची लाच घेतांना उपअभियंता जाळ्यात# #ओबीसीच्या मुद्द्यावर भाजप लोकप्रतिनिधींचे पितळ उघडे पडले-आ.विजय वडेट्टीवार# #वेतन कपात प्रश्नी, सीईओची मुख्य सचिवाकडे तक्रार करणार# #पालकमंत्री संजय राठोड यांचा आज वाशिम जिल्हा दौरा# #स्वाभिमानी शेतकरी संघटना करणार राज्यभर आंदोलन# #कुष्ठरुग्ण शोध अभियान यशस्वीतेसाठी जनतेनी सहकार्य करावे- जिल्हाधिकारी डॉ.बलकवडे# #युवकावर चाकुने वार केल्या प्रकरणी युवतीवर नागभीड पोलीसांनी केला गुन्हा दाखल# #ओबीसी गैरआदिवासीच्या अन्यायाविरोधात ओबीसी युवा महासंघाने केली निर्णयाची होळी# #आलापल्ली-भामरागड मार्गावर आढळले नक्षली बॅनर

बाबासाहेबांच्या जयंतीनिमित्ताने खा.पटेल व पटोले एका मंचावर

भंडारा,दि.16 : राजकारणात कुणी कायम मित्र नसतात आणि कायम शत्रूही नसतात. परिवर्तन जगाचा नियम असून परिस्थितीनुरूप बदल होत असतात. एकेकाळचे मित्र काही काळासाठी विरोधक बनले आणि आज पुन्हा एक झाल्याचे चित्र भंडाऱ्यात पहावयास मिळाले. अनेक वर्षांपासून एका मंचावर आपल्या नेत्यांना बघितल्याचा आनंद कार्यकर्त्यांना झाला होता.
निमित्त होते, भारतरत्न डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या जयंतीनिमित्त राष्ट्रवादीचे नेते खासदार प्रफुल पटेल आणि काँग्रेसचे प्रदेश उपाध्यक्ष माजी खासदार नाना पटोले हे एका मंचावर एकत्र आले होते.भंडारा शहरातील त्रिमूर्ती चौकातील महामानवाच्या स्मारकाला अभिवादन करण्यासाठी स्मारक समितीच्यावतीने कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले होते. या कार्यक्रमात त्यांनी घटनेचे शिल्पकार डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या विचारांची देशाला गरज असल्याचे प्रतिपादन केले. एका मंचावर हे दोन्ही नेते एकमेकांजवळ बसून विविध विषयांवर चर्चा करीत होते. हे दोन्ही नेते नागरिकांना एकत्र दिसल्यामुळे येणाºया निवडणुकांमध्ये आघाडी होण्याचे संकेत मिळाल्याची चर्चा या कार्यक्रमाचा शेवट होईपर्यंत उपस्थितांमध्ये होती.

Share