मुख्य बातम्या:
गणपतीसमोरील घट विर्सजनासाठी गेलेल्या २ मुलांचा मृत्यू# #माजी केंद्रीय अर्थराज्यमंत्री शांताराम पोटदुखे यांचे निधन# #आंध्र प्रदेशात TDP MLA सह माजी आमदाराची गोळ्या झाडून हत्या# #आयुष्मान भारत-प्रधानमंत्री जन आरोग्य योजनेचा जिल्हाधिकारी लक्ष्मीनारायण मिश्रा यांच्या हस्ते शुभारंभ# #गरजूंना प्रधानमंत्री जन आरोग्य योजनेचा लाभ मिळाला पाहिजे- पालकमंत्री बडोले# #१५ दिवसात गावनिहाय बैठका घेऊन फेर आराखडा सादर करा - पालकमंत्री बडोले# #टिप्परची दुचाकीला धडक; दोन ठार, एक जखमी# #नगरपंचायतीत तोडफोड करणार्या मनसे कार्यकर्त्यांना कोठडी# #३३ वर्षांपासूनची शांतता भंग करण्याचा प्रयत्न# #संस्था बळकट करायच्या, तर व्यवहारावर नियंत्रण आवश्यक आहे-फुंडे

बुलडाण्यात शिवशाही बस उलटली; दहा प्रवासी गंभीर जखमी

बुलडाणा,दि.16ः- अमरावती जिल्ह्यातील चांदूरबाजार आगाराची शिवशाही बस उलटल्याने १0 प्रवासी गंभीर जखमी झाले आहेत.रविवारला संध्याकाळी साडेचारच्या दरम्यान चिखली तालुक्यातील उंद्री या गावाजवळ बसला अपघात झाला. अपघातातील जखमींवर उंद्री येथील प्राथमिक उपचारानंतर सर्व जखमींना बुलडाणा येथील जिल्हा सामान्य रुग्णालयात हलवण्यात आले आहे. चांदूरबाजार आगाराची शिवशाही बस (क्र. एम. एच. 0९ – ई.एम. २५७८) औरंगाबादकडे जात होती. दरम्यान, उंद्रीनजीक चालकाचं नियंत्रण सुटल्यानं बस उलटली. बसमध्ये एकूण २३ प्रवासी होते. त्यापैकी १0 प्रवासी जखमी झाले. घटनेची माहिती मिळताच उंद्री व वैरागड येथील नागरिकांनी घटनास्थळी धाव घेतली. स्थानिकांनी जखमींना बसमधून बाहेर काढले. उंद्री येथे प्राथमिक उपचारानंतर, सर्व जखमींना बुलडाणा येथील जिल्हा सामान्य रुग्णालयात हलवण्यात आलं. जखमींमध्ये चालक दीपक विश्वनाथ इंगळे (वय ४२), वाहक चंद्रशेखर अर्जुनराव नागदिवे (वय २९), संजय शंकर पोटे (वय ५0), तन्वी संजय पोटे (वय १५), अनुज संजय पोटे (वय १0) तिघेही रा. औरंगाबाद, भगवान प्रेमचंद पटेल (वय ५२),तेजल भगवान पटेल (वय १७) दोघेही रा. हतोडी ता. अंजनगाव,सुषमा संजय पोटे (वय ४५) रा. औरंगाबाद, सै.शहाबुद्दीन सै. हबीबद्दीन (वय ४५) रा. औरंगाबाद, सै.आयशा सै.शहाबुद्दीन (वय ४0) रा. औरंगाबाद यांचा समावेश आहे.

Share