मुख्य बातम्या:
राष्ट्रवादीच्या राष्ट्रीय सरचिटणीसपदी सुनिल तटकरे# #महाराष्ट्र शिक्षक पात्रता परीक्षा २०१८# #डिजिटल सातबाराचे 300 गावात महाराष्ट्र दिनापासून वितरण- अनूप कुमार# #एसटी महामंडळातील कर्मचाऱ्यांची कनिष्ठ वेतनश्रेणी यापुढे रद्द- परिवहनमंत्री रावते# #अकोला एमआयडीसीत अग्नितांडव# #भंडारा गोंदिया लोकसभा पोटनिवडणूक २८ मे रोजी# #युतीच्या प्रस्तावाची वाट न पाहता विधान परिषद स्वबळावर लढण्याचे शिवसेनेचे संकेत# #कमलनाथ को मध्य प्रदेश कांग्रेस की कमान, सिंधिया चुनाव कैंपेन कमेटी के चेयरमैन# #दरभंगा एक्सप्रेसच्या थांब्यासाठी शिवसेनेचे वडसा येथे रेल रोको आंदोलन# #माजी आमदार आनंदराव गेडाम यांची आदिवासी काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षपदी नियुक्ती

बुलडाण्यात शिवशाही बस उलटली; दहा प्रवासी गंभीर जखमी

बुलडाणा,दि.16ः- अमरावती जिल्ह्यातील चांदूरबाजार आगाराची शिवशाही बस उलटल्याने १0 प्रवासी गंभीर जखमी झाले आहेत.रविवारला संध्याकाळी साडेचारच्या दरम्यान चिखली तालुक्यातील उंद्री या गावाजवळ बसला अपघात झाला. अपघातातील जखमींवर उंद्री येथील प्राथमिक उपचारानंतर सर्व जखमींना बुलडाणा येथील जिल्हा सामान्य रुग्णालयात हलवण्यात आले आहे. चांदूरबाजार आगाराची शिवशाही बस (क्र. एम. एच. 0९ – ई.एम. २५७८) औरंगाबादकडे जात होती. दरम्यान, उंद्रीनजीक चालकाचं नियंत्रण सुटल्यानं बस उलटली. बसमध्ये एकूण २३ प्रवासी होते. त्यापैकी १0 प्रवासी जखमी झाले. घटनेची माहिती मिळताच उंद्री व वैरागड येथील नागरिकांनी घटनास्थळी धाव घेतली. स्थानिकांनी जखमींना बसमधून बाहेर काढले. उंद्री येथे प्राथमिक उपचारानंतर, सर्व जखमींना बुलडाणा येथील जिल्हा सामान्य रुग्णालयात हलवण्यात आलं. जखमींमध्ये चालक दीपक विश्वनाथ इंगळे (वय ४२), वाहक चंद्रशेखर अर्जुनराव नागदिवे (वय २९), संजय शंकर पोटे (वय ५0), तन्वी संजय पोटे (वय १५), अनुज संजय पोटे (वय १0) तिघेही रा. औरंगाबाद, भगवान प्रेमचंद पटेल (वय ५२),तेजल भगवान पटेल (वय १७) दोघेही रा. हतोडी ता. अंजनगाव,सुषमा संजय पोटे (वय ४५) रा. औरंगाबाद, सै.शहाबुद्दीन सै. हबीबद्दीन (वय ४५) रा. औरंगाबाद, सै.आयशा सै.शहाबुद्दीन (वय ४0) रा. औरंगाबाद यांचा समावेश आहे.

Share