मुख्य बातम्या:
काँग्रेस नेते पटोलेंच्या नेतृत्वात धडकला जनआक्रोश मोर्चा# #लाखाची लाच घेतांना उपअभियंता जाळ्यात# #ओबीसीच्या मुद्द्यावर भाजप लोकप्रतिनिधींचे पितळ उघडे पडले-आ.विजय वडेट्टीवार# #वेतन कपात प्रश्नी, सीईओची मुख्य सचिवाकडे तक्रार करणार# #पालकमंत्री संजय राठोड यांचा आज वाशिम जिल्हा दौरा# #स्वाभिमानी शेतकरी संघटना करणार राज्यभर आंदोलन# #कुष्ठरुग्ण शोध अभियान यशस्वीतेसाठी जनतेनी सहकार्य करावे- जिल्हाधिकारी डॉ.बलकवडे# #युवकावर चाकुने वार केल्या प्रकरणी युवतीवर नागभीड पोलीसांनी केला गुन्हा दाखल# #ओबीसी गैरआदिवासीच्या अन्यायाविरोधात ओबीसी युवा महासंघाने केली निर्णयाची होळी# #आलापल्ली-भामरागड मार्गावर आढळले नक्षली बॅनर

क्षत्रिय मरठा कलार समाजाचे सामूहिक विवाह सोहळा बुधवारला

गोंदिया दि.१६: ,- क्षत्रिय मरठा कलार समाजाच्यावतीने सामूहिक विवाह सोहळ्याचे आयोजन १८ एप्रिल रोजी सायंकाळी ७ वाजता स्थानिक कलार समाज भवन वाजपेई चौक येथे करण्यात आले आहे. सदर सामुहिक विवाह सोहळयात समाजाचे १५ जोडप्यांचे शुभमंगल होणार आहे.
सामुहिक विवाह सोहळ्याला मुख्य अतिथी म्हणून माजी खासदार नाना पटोले हे प्रामुख्याने उपस्थित राहणार आहेत. तेव्हा आयोजित विवाह सोहळ्याला नागरिकांनी मोठ्या संख्येने उपस्थित राहण्याचे आवाहन समाजाचे अध्यक्ष मनिष चौराडगे,सचिव शरद डोहरे,उपाध्यक्ष निलकंठ सिरसाटे, धमेंद्र धपाडे,नारायण कावळे.राजकुमार धुवारे,राजेंद्र डाहाके, अरविंद धपाडे, लोकेश भोयर,माणिक बिजेवार,अमरदास डाहाके, महाप्रकाश बिजेवार,यशवंत कावळे, किरण पालेवार,दिलीप धपाडे,गोपाल बिजेवार,बिनाराम चौरागडे,धमेंद्र डोहरे तथा महिला समिती व नवयुवक समितीने केले आहे.
Share