मुख्य बातम्या:
रेल्वेच्या धडकेत बिबट्याचे बछडे ठार# #चिचगड-देवरी राज्यमार्ग देतोय मृत्यूला आमंत्रण# #देवरी शहरात कीर्तनाद्वारे स्वच्छतेबाबत जनजागृती# #राष्ट्रीय ओबीसी महासंघाचे दिल्ली येथे २६ नोव्हेंबरला धरणे आंदोलन# #10 दिनों में किसानों के कर्ज करेंगे माफ-राहुल गांधी# #बगैर अनुमति के चुनाव प्रचार कर रहे वाहन को जांच टीम ने पकड़ा# #गोंगपा की महिला मोर्चा की राष्ट्रीय अध्यक्ष हीरासन उइके ने पार्टी से दिया इस्तीफा# #महिला अत्याचाराचा तपास एलसीबीकडे सोपवा-मेश्राम# #संगणीकरण धान्य वितरण प्रणालीत गोंदिया जिल्हा राज्यात अव्वल-अनिल सवई# #अंध व अपंगाचे तिसरे दोन दिवसीय राज्यस्तरीय समाजोत्थान साहित्य व कला संमेलन 17 नोव्हें.पासून

क्षत्रिय मरठा कलार समाजाचे सामूहिक विवाह सोहळा बुधवारला

गोंदिया दि.१६: ,- क्षत्रिय मरठा कलार समाजाच्यावतीने सामूहिक विवाह सोहळ्याचे आयोजन १८ एप्रिल रोजी सायंकाळी ७ वाजता स्थानिक कलार समाज भवन वाजपेई चौक येथे करण्यात आले आहे. सदर सामुहिक विवाह सोहळयात समाजाचे १५ जोडप्यांचे शुभमंगल होणार आहे.
सामुहिक विवाह सोहळ्याला मुख्य अतिथी म्हणून माजी खासदार नाना पटोले हे प्रामुख्याने उपस्थित राहणार आहेत. तेव्हा आयोजित विवाह सोहळ्याला नागरिकांनी मोठ्या संख्येने उपस्थित राहण्याचे आवाहन समाजाचे अध्यक्ष मनिष चौराडगे,सचिव शरद डोहरे,उपाध्यक्ष निलकंठ सिरसाटे, धमेंद्र धपाडे,नारायण कावळे.राजकुमार धुवारे,राजेंद्र डाहाके, अरविंद धपाडे, लोकेश भोयर,माणिक बिजेवार,अमरदास डाहाके, महाप्रकाश बिजेवार,यशवंत कावळे, किरण पालेवार,दिलीप धपाडे,गोपाल बिजेवार,बिनाराम चौरागडे,धमेंद्र डोहरे तथा महिला समिती व नवयुवक समितीने केले आहे.
Share