मुख्य बातम्या:
गणपतीसमोरील घट विर्सजनासाठी गेलेल्या २ मुलांचा मृत्यू# #माजी केंद्रीय अर्थराज्यमंत्री शांताराम पोटदुखे यांचे निधन# #आंध्र प्रदेशात TDP MLA सह माजी आमदाराची गोळ्या झाडून हत्या# #आयुष्मान भारत-प्रधानमंत्री जन आरोग्य योजनेचा जिल्हाधिकारी लक्ष्मीनारायण मिश्रा यांच्या हस्ते शुभारंभ# #गरजूंना प्रधानमंत्री जन आरोग्य योजनेचा लाभ मिळाला पाहिजे- पालकमंत्री बडोले# #१५ दिवसात गावनिहाय बैठका घेऊन फेर आराखडा सादर करा - पालकमंत्री बडोले# #टिप्परची दुचाकीला धडक; दोन ठार, एक जखमी# #नगरपंचायतीत तोडफोड करणार्या मनसे कार्यकर्त्यांना कोठडी# #३३ वर्षांपासूनची शांतता भंग करण्याचा प्रयत्न# #संस्था बळकट करायच्या, तर व्यवहारावर नियंत्रण आवश्यक आहे-फुंडे

कर्जमाफी यादीत नाव नसल्याने शेतकऱ्याची आत्महत्या

यवतमाळ,दि.17 : मुख्यमंत्र्यांनी दत्तक घेतलेल्या सावळेश्वर (ता. उमरखेड) गावातील माधवराव शंकरराव रावते (७५) या शेतक-याने कर्जमाफीच्या यादीत नाव नसल्याने स्वत:च्या शेतात सरण रचून जाळून घेऊन आत्महत्या केली. शनिवारी घडलेल्या या घटनेला सोमवारी वाचा फुटली.
रावते यांच्याकडे १ हेक्टर, ४६ आर खडकाळ जमीन आहे. कर्जमाफीत नाव नसल्याने ते हताश होते. अशातच शनिवारी दुपारी ते शेतात गेले. स्वत:च सरण रचले. त्याला आग लावून त्यात उडी घेतली. यात त्यांचा मृ्त्यू झाला. बिटरगाव पोलिसांना सुरुवातीला अकस्मात मृत्यूची नोंद केली.

Share