मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

28 लाख की लागत से गोंदिया-पिंडकेपार रोड बांधकाम का भूमिपूजन संपन्न

गोंदिया,दि.18। शहर के बाजपेई वार्ड से शिवधाम होते हुए पिंडकेपार ग्राम में जाने वाले मार्ग के खस्ताहाल होने से अनेकों ग्रामीणों को दिक्कतों का सामना करना पड़ता था। इस मार्ग के बांधकाम व डामरीकरण करने हेतू  जिला परिषद सभापती शैलजा सोनवाने के प्रयत्नों से गोंदिया-पिंडकेपार मार्ग का बांधकाम 34-54 योजना अंतर्गत जिसकी अंदाजित लागत 28 लाख है को मंजुर करवाकर ग्रामीणों को राहत दी है।
हाल ही में इस मार्ग के बांधकाम के कार्य को तेजी देते हुए इसका प्रारंभिक रूप में भूमिपूजन भाजपा पूर्व जिलाध्यक्ष विनोद अग्रवाल के हस्ते किया गया। इस अवसर पर जिप सभापती शैलजा सोनवाने, कमलेश सोनवाने, दीपाताई चंद्रिकापुरे पंचायत समिती सदस्य, सुधीर चंद्रिकापुरे-सरपंच, अशोक हरिणखेडे, रोहित अग्रवाल, मुकेश हलमारे, उपसरपंच राजेश कोल्हे, ग्रापं सदस्य शालिकभाऊ, गणवीरजी, रोशन गजभिये, बाबुलाल गौतम, चुन्नीलाल राऊत, हौसलाल गौतम, राधेश्याम रहांगडाले, राजु रहांगडाले, भाऊराव कोल्हे, सचिन सोनवाने, नितीन कोल्हे, ओमप्रकाश रहांगडाले, तिर्थराज रहांगडाले, राधेश्याम शरणागत, प्रितम मेश्राम, कुंवरलाल मस्करे, सहित गांव के अनेक लोगों का समावेश था।
Share