मुख्य बातम्या:
पंचायत समिती कार्यालयावरीव तिरंग्याजवळच आत्मदहनाचा प्रयत्न# #जिल्ह्याच्या सर्वांगीण विकासासाठी कटिबध्द- पालकमंत्री बडोले# #वाशिम जिल्ह्यात ‘युवा माहिती दूत’ उपक्रमाचा शुभारंभ# #शेतकऱ्यांच्या समृद्धीसाठी विविध योजनांची प्रभावी अंमलबजावणी- पालकमंत्री संजय राठोड# #क्षत्रिय पोवार समाज संघ पुणेद्वारा व्यवसाय मार्गदर्शन कार्यक्रम १६ सितंबर को# #दुष्काळमुक्तीसाठी नागरिकांना जागृत करणार्या अधिकार्याचा सत्कार;वॉटर कप स्पर्धेत झरंडी प्रथम# #युवा भोयर-पवार मंच वार्षिक महोत्सव उत्साहात# #अंबाझरी टी पॉइंटजवळ भीषण अपघात, दुचाकीवरच्या तिघींचा मृत्यू# #विभागीय आयुक्त अनुपकुमार यांची बदली# #गोवारी समाजाला ST आरक्षण मिळणार; नागपूर खंडपीठाचा ऐतिहासिक निकाल

28 लाख की लागत से गोंदिया-पिंडकेपार रोड बांधकाम का भूमिपूजन संपन्न

गोंदिया,दि.18। शहर के बाजपेई वार्ड से शिवधाम होते हुए पिंडकेपार ग्राम में जाने वाले मार्ग के खस्ताहाल होने से अनेकों ग्रामीणों को दिक्कतों का सामना करना पड़ता था। इस मार्ग के बांधकाम व डामरीकरण करने हेतू  जिला परिषद सभापती शैलजा सोनवाने के प्रयत्नों से गोंदिया-पिंडकेपार मार्ग का बांधकाम 34-54 योजना अंतर्गत जिसकी अंदाजित लागत 28 लाख है को मंजुर करवाकर ग्रामीणों को राहत दी है।
हाल ही में इस मार्ग के बांधकाम के कार्य को तेजी देते हुए इसका प्रारंभिक रूप में भूमिपूजन भाजपा पूर्व जिलाध्यक्ष विनोद अग्रवाल के हस्ते किया गया। इस अवसर पर जिप सभापती शैलजा सोनवाने, कमलेश सोनवाने, दीपाताई चंद्रिकापुरे पंचायत समिती सदस्य, सुधीर चंद्रिकापुरे-सरपंच, अशोक हरिणखेडे, रोहित अग्रवाल, मुकेश हलमारे, उपसरपंच राजेश कोल्हे, ग्रापं सदस्य शालिकभाऊ, गणवीरजी, रोशन गजभिये, बाबुलाल गौतम, चुन्नीलाल राऊत, हौसलाल गौतम, राधेश्याम रहांगडाले, राजु रहांगडाले, भाऊराव कोल्हे, सचिन सोनवाने, नितीन कोल्हे, ओमप्रकाश रहांगडाले, तिर्थराज रहांगडाले, राधेश्याम शरणागत, प्रितम मेश्राम, कुंवरलाल मस्करे, सहित गांव के अनेक लोगों का समावेश था।
Share