मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

आॅटो रिक्षा आणि टेम्पोची धडक, नवदांपत्याच्या जागीच मृत्यू

नांदेड,दि.23-बिलोली तालक्यातील कासराळी गावाजवळ हैद्राबाद नांदेड हायवेवर सोमवारी सकाळी   टेम्पो क्र. एम. एच.२४ एटी ०११९ आणि आॅटो क्र. एम. एच.२६एन.५६३०च्या धडकेत नवदांपत्याचा जागीच मृत्यू झाला आहे. या अपघातात तीन जखमी झाले असून त्यांना नांदेड येथे उचारासाठी दाखल करण्यात आले आहे.नवदाम्पत्याचे १९ एप्रिल रोजी लग्न झाले होते.

मिळालेल्या माहितीनुसार शिवलिंग कुलके (24 उदगीर, आणि कोमल यशवंतकर (20, नांदेड) यांचा 19 एप्रिल रोजी विवाह झाला होता. त्यानंतर ते आज देवदर्शनासाठी आपल्या कुटुंबियांसोबत निघाले होते. सकाळी कासराळी गावाजवळ टेम्पो त्यांच्या आॅटो रिक्षाला जोरदार धडक दिली. या अपघातात शिवलिंग आणि कोमलचा जागीच मृत्यू झाला तर शिवराज मंटाळकर (30), कृष्णा मंटाळकर (16), सविता बेल्लूरकर (35) हे जखमी झाले. पोलिसांनी या प्रकरणी तपास सुरु केला आहे. अपघातग्रस्तांना डॉ. ज्ञानेश्वर बागल,पत्रकार राजेंद्र कांबळे,पायलट प्रकाश सोनकांबळे,संतोष जाधव दगदापुरकर यांनी जखमींना तात्काळ बिलोलीच्या ग्रामीण रुग्णालयात हलवले.

Share