मुख्य बातम्या:
पंचायत समिती कार्यालयावरीव तिरंग्याजवळच आत्मदहनाचा प्रयत्न# #जिल्ह्याच्या सर्वांगीण विकासासाठी कटिबध्द- पालकमंत्री बडोले# #वाशिम जिल्ह्यात ‘युवा माहिती दूत’ उपक्रमाचा शुभारंभ# #शेतकऱ्यांच्या समृद्धीसाठी विविध योजनांची प्रभावी अंमलबजावणी- पालकमंत्री संजय राठोड# #क्षत्रिय पोवार समाज संघ पुणेद्वारा व्यवसाय मार्गदर्शन कार्यक्रम १६ सितंबर को# #दुष्काळमुक्तीसाठी नागरिकांना जागृत करणार्या अधिकार्याचा सत्कार;वॉटर कप स्पर्धेत झरंडी प्रथम# #युवा भोयर-पवार मंच वार्षिक महोत्सव उत्साहात# #अंबाझरी टी पॉइंटजवळ भीषण अपघात, दुचाकीवरच्या तिघींचा मृत्यू# #विभागीय आयुक्त अनुपकुमार यांची बदली# #गोवारी समाजाला ST आरक्षण मिळणार; नागपूर खंडपीठाचा ऐतिहासिक निकाल

रेतीच्या अवैध वाहतूकीमुळे प्रवाशांची कोंडी,वाहतूक पोलीसाची मागणी

 बिलोली,दि.27ः-  तालुक्यातील  सगरोळी व बोळेगाव येथील मांजरा नदीपात्रातुन गेल्या दोन माहिण्यापासुन दिवसरात्र रेतीची अवैध वाहतुक केली जात असून ही वाहतुक
मुख्यतः हिप्परगा(थडी), केसराळी, खतगांव, आदमपुर मार्ग कर्नाटक राज्यात होत आहे. या वाहतूकीमुळे प्रवाशाहसह छोटे मोठे वाहतुकदार आणि रस्त्यालगतच्या रहिवाश्यांना
मोठा त्रास सहन करावा लागत आहे, या त्रासदायक वाहतूकीतुन सुटका करण्यासाठी या मार्गावर वाहतुक पोलीसाची नियुक्ती करावी अशी मागणी निवेदनाव्दारे अखिल भारतीय भ्रष्टाचार निर्मुलन संघटनचे प्रदेश सरचिटनिस राजेन्दर पाटील शिंपाळकर, महिला जिल्हाध्यक्ष सौ.मेघा स्वामी, जिल्हा प्रसिद्धी प्रमुख पत्रकार बाबुराव इंगळे, तालुका अध्यक्ष सतिश बळवंतकर यांनी पोलीस अधिक्षक नांदेड यांच्याकडे केली आहे.त्या निवेदनाची प्रत जिल्हाधिकारी,उपविभागीय पोलीस अधिकारी बिलोली यांनाही देण्यात आली आहे.
Share