मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

रेतीच्या अवैध वाहतूकीमुळे प्रवाशांची कोंडी,वाहतूक पोलीसाची मागणी

 बिलोली,दि.27ः-  तालुक्यातील  सगरोळी व बोळेगाव येथील मांजरा नदीपात्रातुन गेल्या दोन माहिण्यापासुन दिवसरात्र रेतीची अवैध वाहतुक केली जात असून ही वाहतुक
मुख्यतः हिप्परगा(थडी), केसराळी, खतगांव, आदमपुर मार्ग कर्नाटक राज्यात होत आहे. या वाहतूकीमुळे प्रवाशाहसह छोटे मोठे वाहतुकदार आणि रस्त्यालगतच्या रहिवाश्यांना
मोठा त्रास सहन करावा लागत आहे, या त्रासदायक वाहतूकीतुन सुटका करण्यासाठी या मार्गावर वाहतुक पोलीसाची नियुक्ती करावी अशी मागणी निवेदनाव्दारे अखिल भारतीय भ्रष्टाचार निर्मुलन संघटनचे प्रदेश सरचिटनिस राजेन्दर पाटील शिंपाळकर, महिला जिल्हाध्यक्ष सौ.मेघा स्वामी, जिल्हा प्रसिद्धी प्रमुख पत्रकार बाबुराव इंगळे, तालुका अध्यक्ष सतिश बळवंतकर यांनी पोलीस अधिक्षक नांदेड यांच्याकडे केली आहे.त्या निवेदनाची प्रत जिल्हाधिकारी,उपविभागीय पोलीस अधिकारी बिलोली यांनाही देण्यात आली आहे.
Share