मुख्य बातम्या:
खजरी/डोंगरगांव येथील आदिवासी विकास विद्यालयाचे वार्षिक स्नेहसंमेलन उत्साहात# #मुख्यमंत्री सौर कृषिपंप योजनेत मार्च अखेरपर्यन्त ५० हजार शेतकऱ्यांना वीजजोडणी द्यावी-ऊर्जामंत्री# #एक शाम राष्ट्र के नाम' कवि संमेलन आज - भाजयुमोचे आयोजन# #तिरंग्या”नं दिला स्वयंरोजगार ! बांबूपासून बनवलेला तिरंगा देश-विदेशात# #अर्जुनी मोर व साकोली पं.स.च्या नव्या इमारत बांधकामाला मंजुरी# #सिरोंचा येथील युवकांची राष्ट्रीय कराटे स्पर्धेकरिता निवड# #संघी टाॅपर्स अवॉर्ड समारोह ४ फेब्रुवारीला# #समाजाच्या प्रगतीसाठी संघठीत होणे गरजेचे : खनिज मंत्री जायसवाल# #स्वच्छ शौचालय स्पर्धेत सहभागी होऊन पुरस्कार मिळावा# #आर्थिक लाभासाठी घनकचरा व्यवस्थापन प्रकल्पाला मंजुरी,शासनाची दिशाभूल-राकेश ठाकुर

विधान परिषदेसाठी भाजपाकडून डॉ. आंबटकर यांचे नामांकन दाखल

चंद्रपूर दि. 3- चंद्रपूर-गडचिरोली-वर्धा या विधान परिषदेच्या स्थानिक स्वराज्य संस्था मतदार संघातून भारतीय जनता पक्षाकडून आज ३ मे रोजी डॉ. रामदास आंबटकर यांनी  उमेदवारी अर्ज चंद्रपूर जिल्हाधिकारी कार्यालयात दाखल केला.यावेळी केंद्रीय गृहराज्यमंत्री हंसराज अहिर, राज्यमंत्री डॉ. रणजीत पाटील, ना. राजे अम्ब्रीशराव आत्राम, खा. अशोक नेते, खा. रामदास तडस, आ. प्रा. अनिल सोले, विदर्भ संघटन मंत्री डॉ. उपेंद्र  कोठेकर, चंदनसिंह चंदेल,  अंजलीताई घोटेकर, संजय धोटे, आ. बंटी भांगडिया, आ. पंकज भोयर, आ. समीर कुनावार, आ. कृष्णा गजबे, आ. गिरीश व्यास, देवराव भोंगळे, राजेश बकाने, संजय गजपुरे, हरीश शर्मा यांच्यासह भाजपा पदाधिकारी, कार्यकर्ते, हितचिंतक, स्नेही मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

Share