मुख्य बातम्या:
खजरी/डोंगरगांव येथील आदिवासी विकास विद्यालयाचे वार्षिक स्नेहसंमेलन उत्साहात# #मुख्यमंत्री सौर कृषिपंप योजनेत मार्च अखेरपर्यन्त ५० हजार शेतकऱ्यांना वीजजोडणी द्यावी-ऊर्जामंत्री# #एक शाम राष्ट्र के नाम' कवि संमेलन आज - भाजयुमोचे आयोजन# #तिरंग्या”नं दिला स्वयंरोजगार ! बांबूपासून बनवलेला तिरंगा देश-विदेशात# #अर्जुनी मोर व साकोली पं.स.च्या नव्या इमारत बांधकामाला मंजुरी# #सिरोंचा येथील युवकांची राष्ट्रीय कराटे स्पर्धेकरिता निवड# #संघी टाॅपर्स अवॉर्ड समारोह ४ फेब्रुवारीला# #समाजाच्या प्रगतीसाठी संघठीत होणे गरजेचे : खनिज मंत्री जायसवाल# #स्वच्छ शौचालय स्पर्धेत सहभागी होऊन पुरस्कार मिळावा# #आर्थिक लाभासाठी घनकचरा व्यवस्थापन प्रकल्पाला मंजुरी,शासनाची दिशाभूल-राकेश ठाकुर

राष्ट्रीय महामार्गावर अज्ञात वाहनाच्या धडकेत हरीण ठार

देवरी,दि.03- राष्ट्रीय महामार्ग क्र. 6 वर खुर्शिपार नजीक एका अज्ञात वाहनाने रस्ता ओलांडत असलेल्या हरणाला जबरदस्त धडक दिल्याने तो जागीच ठार झाल्याची घटना घडली.
सविस्तर असे की, देवरी पासून पाच-सात किलोमीटर अंतरावर असलेल्या खुर्शिपार नजीक राष्ट्रीय महामार्गावर सायंकाळी साडेआठच्या सुमारास एका अज्ञात वाहनाने रस्ता ओलांडणाऱ्या हरणाला धडक दिली. परिणामी, सदर हरीण जागीच गतप्राण  झाले. प्रत्यक्षदर्शींनी वनविभागाच्या कर्मचाऱ्यांना भ्रमणध्वनीवरून माहीती दिल्यावर संबंधितांकडून कोणताही प्रतिसाद मिळाला नसल्याचे प्रत्यक्षदर्शींनी सांगितले. सोशिअल मिडीयावरून सदर घटनेचे फोटो प्रसारित झाल्यावर वनकर्मचारी खडबडून जागे झाले.
Share