मुख्य बातम्या:
काँग्रेस नेते पटोलेंच्या नेतृत्वात धडकला जनआक्रोश मोर्चा# #लाखाची लाच घेतांना उपअभियंता जाळ्यात# #ओबीसीच्या मुद्द्यावर भाजप लोकप्रतिनिधींचे पितळ उघडे पडले-आ.विजय वडेट्टीवार# #वेतन कपात प्रश्नी, सीईओची मुख्य सचिवाकडे तक्रार करणार# #पालकमंत्री संजय राठोड यांचा आज वाशिम जिल्हा दौरा# #स्वाभिमानी शेतकरी संघटना करणार राज्यभर आंदोलन# #कुष्ठरुग्ण शोध अभियान यशस्वीतेसाठी जनतेनी सहकार्य करावे- जिल्हाधिकारी डॉ.बलकवडे# #युवकावर चाकुने वार केल्या प्रकरणी युवतीवर नागभीड पोलीसांनी केला गुन्हा दाखल# #ओबीसी गैरआदिवासीच्या अन्यायाविरोधात ओबीसी युवा महासंघाने केली निर्णयाची होळी# #आलापल्ली-भामरागड मार्गावर आढळले नक्षली बॅनर

राष्ट्रीय महामार्गावर अज्ञात वाहनाच्या धडकेत हरीण ठार

देवरी,दि.03- राष्ट्रीय महामार्ग क्र. 6 वर खुर्शिपार नजीक एका अज्ञात वाहनाने रस्ता ओलांडत असलेल्या हरणाला जबरदस्त धडक दिल्याने तो जागीच ठार झाल्याची घटना घडली.
सविस्तर असे की, देवरी पासून पाच-सात किलोमीटर अंतरावर असलेल्या खुर्शिपार नजीक राष्ट्रीय महामार्गावर सायंकाळी साडेआठच्या सुमारास एका अज्ञात वाहनाने रस्ता ओलांडणाऱ्या हरणाला धडक दिली. परिणामी, सदर हरीण जागीच गतप्राण  झाले. प्रत्यक्षदर्शींनी वनविभागाच्या कर्मचाऱ्यांना भ्रमणध्वनीवरून माहीती दिल्यावर संबंधितांकडून कोणताही प्रतिसाद मिळाला नसल्याचे प्रत्यक्षदर्शींनी सांगितले. सोशिअल मिडीयावरून सदर घटनेचे फोटो प्रसारित झाल्यावर वनकर्मचारी खडबडून जागे झाले.
Share