मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

खा.पटेलांच्या हस्ते नुपुर श्रीवासचा सत्कार

गोंदिया,दि.6ः- येथील गुजराती हायस्कुलची माजी विद्यार्थीनी नुपुर श्रीवास हिने केंद्रीय लोकसेवा आयोग (UPSC) परिक्षेत यश मिळवित शहराचे नाव उंचावल्याबद्दल माजी केंद्रीय मंत्री व राज्यसभा खासदार तसेच गुजराती केलवणी मंडळाचे अध्यक्ष प्रफुल पटेल यांच्या हस्ते आज कु.नुपुरचा सत्कार करण्यात आला.या सत्कार कार्यक्रमाचे आयोजन गुजराती केलवणी मंडळ व शाळेच्यावतीने करण्यात आले होते.कार्यक्रमाला माजी आमदार हरिहरभाई पटेल,जायेशभाई पटेल व इतर पदाधिकारी,प्राचार्य शिक्षक उपस्थित होते.

Share