मुख्य बातम्या:
पंचायत समिती कार्यालयावरीव तिरंग्याजवळच आत्मदहनाचा प्रयत्न# #जिल्ह्याच्या सर्वांगीण विकासासाठी कटिबध्द- पालकमंत्री बडोले# #वाशिम जिल्ह्यात ‘युवा माहिती दूत’ उपक्रमाचा शुभारंभ# #शेतकऱ्यांच्या समृद्धीसाठी विविध योजनांची प्रभावी अंमलबजावणी- पालकमंत्री संजय राठोड# #क्षत्रिय पोवार समाज संघ पुणेद्वारा व्यवसाय मार्गदर्शन कार्यक्रम १६ सितंबर को# #दुष्काळमुक्तीसाठी नागरिकांना जागृत करणार्या अधिकार्याचा सत्कार;वॉटर कप स्पर्धेत झरंडी प्रथम# #युवा भोयर-पवार मंच वार्षिक महोत्सव उत्साहात# #अंबाझरी टी पॉइंटजवळ भीषण अपघात, दुचाकीवरच्या तिघींचा मृत्यू# #विभागीय आयुक्त अनुपकुमार यांची बदली# #गोवारी समाजाला ST आरक्षण मिळणार; नागपूर खंडपीठाचा ऐतिहासिक निकाल

खा.पटेलांच्या हस्ते नुपुर श्रीवासचा सत्कार

गोंदिया,दि.6ः- येथील गुजराती हायस्कुलची माजी विद्यार्थीनी नुपुर श्रीवास हिने केंद्रीय लोकसेवा आयोग (UPSC) परिक्षेत यश मिळवित शहराचे नाव उंचावल्याबद्दल माजी केंद्रीय मंत्री व राज्यसभा खासदार तसेच गुजराती केलवणी मंडळाचे अध्यक्ष प्रफुल पटेल यांच्या हस्ते आज कु.नुपुरचा सत्कार करण्यात आला.या सत्कार कार्यक्रमाचे आयोजन गुजराती केलवणी मंडळ व शाळेच्यावतीने करण्यात आले होते.कार्यक्रमाला माजी आमदार हरिहरभाई पटेल,जायेशभाई पटेल व इतर पदाधिकारी,प्राचार्य शिक्षक उपस्थित होते.

Share