मुख्य बातम्या:
पंचायत समिती कार्यालयावरीव तिरंग्याजवळच आत्मदहनाचा प्रयत्न# #जिल्ह्याच्या सर्वांगीण विकासासाठी कटिबध्द- पालकमंत्री बडोले# #वाशिम जिल्ह्यात ‘युवा माहिती दूत’ उपक्रमाचा शुभारंभ# #शेतकऱ्यांच्या समृद्धीसाठी विविध योजनांची प्रभावी अंमलबजावणी- पालकमंत्री संजय राठोड# #क्षत्रिय पोवार समाज संघ पुणेद्वारा व्यवसाय मार्गदर्शन कार्यक्रम १६ सितंबर को# #दुष्काळमुक्तीसाठी नागरिकांना जागृत करणार्या अधिकार्याचा सत्कार;वॉटर कप स्पर्धेत झरंडी प्रथम# #युवा भोयर-पवार मंच वार्षिक महोत्सव उत्साहात# #अंबाझरी टी पॉइंटजवळ भीषण अपघात, दुचाकीवरच्या तिघींचा मृत्यू# #विभागीय आयुक्त अनुपकुमार यांची बदली# #गोवारी समाजाला ST आरक्षण मिळणार; नागपूर खंडपीठाचा ऐतिहासिक निकाल

भंडारा-गोंदिया पोटनिवडणुकीत राष्ट्रवादीचे उमेदवार मधुकर कुकडे

गोंदिया,दि.8 : भंडारा-गोंदिया लोकसभा पोटनिवडणुकीसाठी राष्ट्रवादी काँग्रेस व काँग्रेसचे उमेदवाराची अखेर घोषणा करण्यात आली. माजी आमदार मधुकर कुकडे यांना राष्ट्रवादी काँग्रेसने उमेदवारी जाहीर केली आहे. यामुळे गेल्या अनेक दिवसांपासून ताणलेली उत्सुकता संपली आहे.राष्ट्रवादीकडून उमेदवार कोण? याबद्दलही उत्सुकता  होती. राष्ट्रवादीचे ज्येष्ठ नेते प्रफुल्ल पटेल यांच्या पत्नी वर्षा पटेल, विजय शिवणकर, मधुकर कुकडे, सुनील फुंडे यांची नावे चर्चेत होती. परंतु पटेल व पटोले यांनी कुकडे यांना झुकते माप देत 2019 च्या लोकसभा निवडणुकीतील निकालाचे चित्र आजच्या उमेदवारीने स्पष्ट केले आहे.ही निवडणुक राष्ट्रवादीच्या उमेदवाराकडे बघता फक्त औपचारिकताच राहणार आहे.

विजय शिवणकर व सुनिल फुंडे जर उमेदवार राहिले असते तर भाजपला ही निवडणुक अडचणीची ठरली असती त्याचा विचार भाजप व राष्ट्रवादीच्या नेत्यांनी वरच्यापातळीवर केल्याची चर्चा आहे.तर पटोलेंना या माध्यमातून पटकनी देण्यात आली आहे.कारण राष्ट्रवादी ही जागा जिंकण्याची शक्यताच सध्याच्या घडीला राहिलेली नसून प्रफुल पटेलांनी पटोलेंना शांत करीत भाजपच्या विजयाचा मार्ग सुकर केल्याने नाना पटोलेंचेही वजन असेच कमी झाले आहे.
Share