मुख्य बातम्या:
खजरी/डोंगरगांव येथील आदिवासी विकास विद्यालयाचे वार्षिक स्नेहसंमेलन उत्साहात# #मुख्यमंत्री सौर कृषिपंप योजनेत मार्च अखेरपर्यन्त ५० हजार शेतकऱ्यांना वीजजोडणी द्यावी-ऊर्जामंत्री# #एक शाम राष्ट्र के नाम' कवि संमेलन आज - भाजयुमोचे आयोजन# #तिरंग्या”नं दिला स्वयंरोजगार ! बांबूपासून बनवलेला तिरंगा देश-विदेशात# #अर्जुनी मोर व साकोली पं.स.च्या नव्या इमारत बांधकामाला मंजुरी# #सिरोंचा येथील युवकांची राष्ट्रीय कराटे स्पर्धेकरिता निवड# #संघी टाॅपर्स अवॉर्ड समारोह ४ फेब्रुवारीला# #समाजाच्या प्रगतीसाठी संघठीत होणे गरजेचे : खनिज मंत्री जायसवाल# #स्वच्छ शौचालय स्पर्धेत सहभागी होऊन पुरस्कार मिळावा# #आर्थिक लाभासाठी घनकचरा व्यवस्थापन प्रकल्पाला मंजुरी,शासनाची दिशाभूल-राकेश ठाकुर

नागपूर जि.प.चे पंचायत डेप्युटीसीईओ एसीबीच्या जाळ्यात

नागपूर,दि.11ः-नागपूर जिल्हा परिषदेचे पंचायत विभागाचे उपमुख्य कार्यकारी अधिकारी अरुण सखाराम निबांळकर(वय 57) यांना आज लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाने त्यांच्याच कार्यालयात 50 हजाराची लाच स्विकारतांना दुपारी दीड वाजेच्या सुमारास ताब्यात घेतले.कार्यालयातील तपासणीनंतर निंबाळकर यांना एसीबीच्या चमूने अटक करुन चौकशीसाठी नेले आहे.सोबतच त्यांच्या निवासस्थानाची झडती सुरु केली आहे.तक्रारदार ग्रामसेवक भिवापूर पंचायत समितीतंर्गत चिचाळा येथे कार्यरत असून गटग्रामपंचायत नांद येथीलही प्रभार आहे.दरम्यान गटग्रामपंचायत नांद येथील 14 व्या वित्त आयोगाच्या निधीतून साहित्य खरेदीत भ्रष्टाचार झाल्याप्रकरणाच चौकशी सुरु असून सदर चौकशीप्रकरणाची फाईल बंद करण्याकरीता 1 लाख रुपयाची मागणी करण्यात आली होती.तक्रारदार ग्रामसेवकास रक्कम द्यायची ईच्छा नसल्याने भंडारा येथील लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाकडे तक्रार दाखल केली.त्या तक्रारीच्या आधारे आज सापळा रचून कारवाई करण्यात आली.

Share