मुख्य बातम्या:
पंचायत समिती कार्यालयावरीव तिरंग्याजवळच आत्मदहनाचा प्रयत्न# #जिल्ह्याच्या सर्वांगीण विकासासाठी कटिबध्द- पालकमंत्री बडोले# #वाशिम जिल्ह्यात ‘युवा माहिती दूत’ उपक्रमाचा शुभारंभ# #शेतकऱ्यांच्या समृद्धीसाठी विविध योजनांची प्रभावी अंमलबजावणी- पालकमंत्री संजय राठोड# #क्षत्रिय पोवार समाज संघ पुणेद्वारा व्यवसाय मार्गदर्शन कार्यक्रम १६ सितंबर को# #दुष्काळमुक्तीसाठी नागरिकांना जागृत करणार्या अधिकार्याचा सत्कार;वॉटर कप स्पर्धेत झरंडी प्रथम# #युवा भोयर-पवार मंच वार्षिक महोत्सव उत्साहात# #अंबाझरी टी पॉइंटजवळ भीषण अपघात, दुचाकीवरच्या तिघींचा मृत्यू# #विभागीय आयुक्त अनुपकुमार यांची बदली# #गोवारी समाजाला ST आरक्षण मिळणार; नागपूर खंडपीठाचा ऐतिहासिक निकाल

नागपूर जि.प.चे पंचायत डेप्युटीसीईओ एसीबीच्या जाळ्यात

नागपूर,दि.11ः-नागपूर जिल्हा परिषदेचे पंचायत विभागाचे उपमुख्य कार्यकारी अधिकारी अरुण सखाराम निबांळकर(वय 57) यांना आज लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाने त्यांच्याच कार्यालयात 50 हजाराची लाच स्विकारतांना दुपारी दीड वाजेच्या सुमारास ताब्यात घेतले.कार्यालयातील तपासणीनंतर निंबाळकर यांना एसीबीच्या चमूने अटक करुन चौकशीसाठी नेले आहे.सोबतच त्यांच्या निवासस्थानाची झडती सुरु केली आहे.तक्रारदार ग्रामसेवक भिवापूर पंचायत समितीतंर्गत चिचाळा येथे कार्यरत असून गटग्रामपंचायत नांद येथीलही प्रभार आहे.दरम्यान गटग्रामपंचायत नांद येथील 14 व्या वित्त आयोगाच्या निधीतून साहित्य खरेदीत भ्रष्टाचार झाल्याप्रकरणाच चौकशी सुरु असून सदर चौकशीप्रकरणाची फाईल बंद करण्याकरीता 1 लाख रुपयाची मागणी करण्यात आली होती.तक्रारदार ग्रामसेवकास रक्कम द्यायची ईच्छा नसल्याने भंडारा येथील लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाकडे तक्रार दाखल केली.त्या तक्रारीच्या आधारे आज सापळा रचून कारवाई करण्यात आली.

Share