मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

धरणात बुडून चार मित्रांचा मृत्यू

अमरावती,दि.27 – अचलपूर तालुक्‍यातील वज्झरस्थित सापन धरणात पोहायला गेलेल्या चार युवकांचा बुडून मृत्यू झाला. ही घटना (दि. 25) दुपारी घडली. दरम्यान यातून एक युवक सुदैवाने बचावला.वज्झरच्या सापन धरणाच्या पायथ्याशी धामणीकडे जाणाऱ्या पुलाजवळून काही अंतरावर नदीपात्रात एक जुना डोह आहे. या ठिकाणी संतोषनगर, परतवाडा येथील चंद्रशेखर चव्हाण, कांडली येथील दीपेश खराटे, अक्षय ढोरे, सागर चंदेलकर व धोतरखेडा येथील आतिष नरपते हे पाच जण पोहायला गेले होते. सर्वांनी नाश्‍ता केल्यानंतर चंद्रशेखर, दीपेश, अक्षय व सागर हे डोहात अंघोळीला उतरले. नरपते याला पोहता येत नव्हते, त्यामुळे त्याने उतरण्यास नकार दिला. त्यानंतर इतर चौघे एकमेकांचे हात पकडून डोहात शिरले आणि बुडाले.दरम्यान, नरपते याने बचावासाठी आरडाओरड केला; मात्र त्याचा काहीही उपयोग झाला नाही. परतवाड्यातील प्राणिमित्र सुरमा भोपालीच्या मदतीने चारही मृतदेह डोहाबाहेर काढण्यात आले आहेत.हे सर्व युवक 30 ते 32 वर्षे वयोगटातील असून, ते बांधकाम मिस्त्री व्यवसाय करायचे, अशी माहिती पोलिसांनी दि

Share