मुख्य बातम्या:
बुद्ध भूमि उमरी कटंगी में हुआ अंतरराष्ट्रीय बौद्ध मैत्री सम्मेलन# #अजीत जोगी नहीं लड़ेंगे चुनाव# #गडचिरोलीतील गोवारी समाज आंदोलनाला खा.नेतेंची भेट# #बेशिस्त वाहन पार्किंगवर होणार कारवाई निवारण कक्षाला माहिती देण्याचे आवाहन# #अवैैध वाळू वाहतूक करणाऱ्या टिप्परने उडवले शेतकऱ्याला# #न्यायालयाच्या निर्णयाची अमंलबजावणी करा- गोवारी समाजाची मागणी# #अवैध लोहखनीज उत्खनन विरुद्ध वनविभागाची कार्यवाही तीन ट्रक जप्त# #बालवाडी कर्मचारीओंका 20 अक्तूंबर को सम्मेलंन# #अन्न व नागरी पुरवठा मंत्री गिरीश बापट शनिवार व रविवारला गोंदियात# #पुलवामामध्ये जवानांवर दहशतवादी हल्ला, 7 जवान जखमी

परशुराम विद्यालयात शालेय निवडणूक

गोरेगाव,दि.२१ःः तालुक्यातील  परशुराम विद्यालय मोहगाव बु.येथे शालेय निवडणूका पार पडल्या.निवडणूक अधिकारी म्हणून पी.एम.चुटे यानी भुमिका पार पाडली.निवडणूक अधिकारी डी.डी.चौरागडे,टी.एफ.इडपाचे,कु.भारती बिसेन,कु.ममता गणविर,व्ही.एस.मेश्राम,बी.सी.गजभिये,पी.व्ही.पारधी,डी.एम.बोपचे यांनी काम पाहिले.मतदानानंतर लगेच मतमोजणी करण्यात आली.शाळेचे मुख्याध्यापक बी.डब्लु.कटरे यांनी आपल्या मार्गदर्शनातून विद्यार्थी प्रतिनिधींना त्यांच्या कर्तव्याची जाणीव करुण दिली आणि पुढील वाटचालीस शुभेच्छा दिल्या.

Share