मुख्य बातम्या:
दुष्काळमुक्तीसाठी नागरिकांना जागृत करणार्या अधिकार्याचा सत्कार;वॉटर कप स्पर्धेत झरंडी प्रथम# #युवा भोयर-पवार मंच वार्षिक महोत्सव उत्साहात# #अंबाझरी टी पॉइंटजवळ भीषण अपघात, दुचाकीवरच्या तिघींचा मृत्यू# #विभागीय आयुक्त अनुपकुमार यांची बदली# #गोवारी समाजाला ST आरक्षण मिळणार; नागपूर खंडपीठाचा ऐतिहासिक निकाल# #राज्यात ६१५ नक्षल्यांचे आत्मसमर्पण# #प्रधानमंत्र्याच्या प्रतिकात्मक पुतळ्याचे दहन,राज्यघटना जाळल्याचा निषेध# #जुनी पेन्शन हक्क संघटन बनतय डीसीपीएस धारक कुटुंबीयांचा आधार# #सिमावर्ती प्रश्नाबाबत लवकरच खा.चव्हाण यांना आराखडा सादर करणार# #दुर्गामंदीर चप्राड (पहाडी) येथे दरोडा

परशुराम विद्यालयात शालेय निवडणूक

गोरेगाव,दि.२१ःः तालुक्यातील  परशुराम विद्यालय मोहगाव बु.येथे शालेय निवडणूका पार पडल्या.निवडणूक अधिकारी म्हणून पी.एम.चुटे यानी भुमिका पार पाडली.निवडणूक अधिकारी डी.डी.चौरागडे,टी.एफ.इडपाचे,कु.भारती बिसेन,कु.ममता गणविर,व्ही.एस.मेश्राम,बी.सी.गजभिये,पी.व्ही.पारधी,डी.एम.बोपचे यांनी काम पाहिले.मतदानानंतर लगेच मतमोजणी करण्यात आली.शाळेचे मुख्याध्यापक बी.डब्लु.कटरे यांनी आपल्या मार्गदर्शनातून विद्यार्थी प्रतिनिधींना त्यांच्या कर्तव्याची जाणीव करुण दिली आणि पुढील वाटचालीस शुभेच्छा दिल्या.

Share