मुख्य बातम्या:
काँग्रेस नेते पटोलेंच्या नेतृत्वात धडकला जनआक्रोश मोर्चा# #लाखाची लाच घेतांना उपअभियंता जाळ्यात# #ओबीसीच्या मुद्द्यावर भाजप लोकप्रतिनिधींचे पितळ उघडे पडले-आ.विजय वडेट्टीवार# #वेतन कपात प्रश्नी, सीईओची मुख्य सचिवाकडे तक्रार करणार# #पालकमंत्री संजय राठोड यांचा आज वाशिम जिल्हा दौरा# #स्वाभिमानी शेतकरी संघटना करणार राज्यभर आंदोलन# #कुष्ठरुग्ण शोध अभियान यशस्वीतेसाठी जनतेनी सहकार्य करावे- जिल्हाधिकारी डॉ.बलकवडे# #युवकावर चाकुने वार केल्या प्रकरणी युवतीवर नागभीड पोलीसांनी केला गुन्हा दाखल# #ओबीसी गैरआदिवासीच्या अन्यायाविरोधात ओबीसी युवा महासंघाने केली निर्णयाची होळी# #आलापल्ली-भामरागड मार्गावर आढळले नक्षली बॅनर

जिल्हास्तरीय महिला लोकशाही दिनाचे सोमवारी आयोजन

वाशिम, दि. १८ :  पिडीत व समस्याग्रस्त महिलांना त्यांचे प्रश्न मांडण्यासाठी हक्काचे व्यासपीठ मिळावे. तसेच त्यांच्या हक्काचे संरक्षण होवून त्यांना न्याय मिळावा, या दृष्टीने प्रत्येक महिन्याच्या तिसऱ्या सोमवारी जिल्हास्तरीय महिला लोकशाही दिनाचे आयोजन करण्यात येते. त्यानुसार ऑगस्ट महिन्यातील जिल्हास्तरीय महिला लोकशाही दिनाचे आयोजन सोमवार, दि. २० ऑगस्ट २०१८ रोजी सकाळी ११ वाजता जिल्हाधिकारी कार्यालयात करण्यात आल्याचे जिल्हा महिला व बाल विकास अधिकारी यांनी कळविले आहे.

तालुका स्तरावर चौथ्या सोमवारी आयोजित होणाऱ्या महिला लोकशाही दिनात दाखल तक्रारींबाबत समाधान न झाल्यास महिलांनी तालुका स्तरावर दाखल केलेल्या तक्रारीच्या टोकन क्रमांकासाहित विहित नमुन्यात जिल्हास्तरीय महिला लोकशाही दिनात अर्ज सादर करावेत. जिल्हाधिकारी कार्यालयाशी संबंधित तक्रारी सरळ जिल्हास्तरीय महीला लोकशाही दिनात दाखल कराव्यात. जिल्हास्तरीय महिला लोकशाही दिनाच्या अर्जाचा नमुना व अधिक माहितीसाठी काटा रोडवरील मध्यवर्ती प्रशासकीय इमारतीमधील कक्ष क्र. २०४ मध्ये महिला व बालविकास अधिकारी कार्यालयात संपर्क साधण्याचे आवाहन करण्यात आले आहे.

Share