मुख्य बातम्या:
काँग्रेस नेते पटोलेंच्या नेतृत्वात धडकला जनआक्रोश मोर्चा# #लाखाची लाच घेतांना उपअभियंता जाळ्यात# #ओबीसीच्या मुद्द्यावर भाजप लोकप्रतिनिधींचे पितळ उघडे पडले-आ.विजय वडेट्टीवार# #वेतन कपात प्रश्नी, सीईओची मुख्य सचिवाकडे तक्रार करणार# #पालकमंत्री संजय राठोड यांचा आज वाशिम जिल्हा दौरा# #स्वाभिमानी शेतकरी संघटना करणार राज्यभर आंदोलन# #कुष्ठरुग्ण शोध अभियान यशस्वीतेसाठी जनतेनी सहकार्य करावे- जिल्हाधिकारी डॉ.बलकवडे# #युवकावर चाकुने वार केल्या प्रकरणी युवतीवर नागभीड पोलीसांनी केला गुन्हा दाखल# #ओबीसी गैरआदिवासीच्या अन्यायाविरोधात ओबीसी युवा महासंघाने केली निर्णयाची होळी# #आलापल्ली-भामरागड मार्गावर आढळले नक्षली बॅनर

कार शिरली पानटपरीत

भंडारा,दि.20 : राष्ट्रीय महामार्गावरून भरधाव जाणारी कार एका पानटपरीत शिरल्याची घटना शहरालगतच्या कारधा येथे रविवारी दुपारी १ वाजताच्या सुमारास घडली. पोलिसांनी या कारमधून ७०७ दारू बॉटल जप्त केल्या.
नागपूरहून रायपुरकडे निघालेली भरधाव कार (सीजी ०७ एम २३८२) रविवारी दुपारी अचानक कारधा येथील एका पानटपरीत शिरली. काही कळायच्या आत घडलेल्या या घटनेने त्याठिकाणी एकच गोंधळ उडाला. सुदैवाने या घटनेत कुणालाही दुखापत झाली नाही. मात्र या कारमधून पोलिसांनी ७०७ बॉटल दारू जप्त केली. त्याची किंमत ५६ हजार रुपये आहे. याप्रकरणी चालकाविरुद्ध भंडारा पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. नेमकी ही दारु कुठून आणली आणि कुठे घेऊन जात होता याचा तपास पोलीस करीत आहेत. भरदिवसा भरवस्तीतील पानटपरीत कार शिरल्यानंतर त्या ठिकाणी बघ्यांची मोठी गर्दी झाली होती

Share