मुख्य बातम्या:
काँग्रेस नेते पटोलेंच्या नेतृत्वात धडकला जनआक्रोश मोर्चा# #लाखाची लाच घेतांना उपअभियंता जाळ्यात# #ओबीसीच्या मुद्द्यावर भाजप लोकप्रतिनिधींचे पितळ उघडे पडले-आ.विजय वडेट्टीवार# #वेतन कपात प्रश्नी, सीईओची मुख्य सचिवाकडे तक्रार करणार# #पालकमंत्री संजय राठोड यांचा आज वाशिम जिल्हा दौरा# #स्वाभिमानी शेतकरी संघटना करणार राज्यभर आंदोलन# #कुष्ठरुग्ण शोध अभियान यशस्वीतेसाठी जनतेनी सहकार्य करावे- जिल्हाधिकारी डॉ.बलकवडे# #युवकावर चाकुने वार केल्या प्रकरणी युवतीवर नागभीड पोलीसांनी केला गुन्हा दाखल# #ओबीसी गैरआदिवासीच्या अन्यायाविरोधात ओबीसी युवा महासंघाने केली निर्णयाची होळी# #आलापल्ली-भामरागड मार्गावर आढळले नक्षली बॅनर

अवैधरित्या शस्रास्र बाळगल्याप्रकरणी पांगारकरला २८ ऑगस्टपर्यंत पोलीस कोठडी

या अगोदरच्या कारवाईत महाराष्ट्र एटीएसने  वैभव राऊत , सुंधवा गोंधलेकर आणि शरद कळसकर यांना अटक केली होती. चौकशी दरम्यान श्रीकांत पांगारकर याचे नाव समोर आल्याने त्यास जालना येथून अटक करण्यात आली होती. आज न्यायालयात झालेल्या सुनावणीत सरकारी वकिलांनी न्यायालयास सांगितले की आरोपी श्रीकांत हा प्रशिक्षत आरोपी असून त्याने घातपात घडविण्यासाठी कुठून प्रशिक्षण घेतले याचा तपास करणे गरजेचे आहे , या बरोबरच या आगोदरच्या अटक आरोपीना श्रीकांत पांगारकर याने आर्थिक मदत केली होती. पोलिसांनी आरोपीच्या घराची झडती घेतली असता त्यांना काही कागदपत्रे व एक हार्ड डिस्क आढळून आल्याचे सरकारी वकिलांनी सांगितले. श्रीकांत पांगारकरने  राज्यातील काही ठिकाणांची रेकी केली असून या प्रकरणी आत्तापर्यंत अटक केलेले आरोपी हे छोटे प्यादे असून या सर्वांचा मास्टरमाइंड पकडला जाणे गरजेचे असल्याचे सरकारी वकिलांनी म्हंटले आहे.
Share