मुख्य बातम्या:

अवैधरित्या शस्रास्र बाळगल्याप्रकरणी पांगारकरला २८ ऑगस्टपर्यंत पोलीस कोठडी

या अगोदरच्या कारवाईत महाराष्ट्र एटीएसने  वैभव राऊत , सुंधवा गोंधलेकर आणि शरद कळसकर यांना अटक केली होती. चौकशी दरम्यान श्रीकांत पांगारकर याचे नाव समोर आल्याने त्यास जालना येथून अटक करण्यात आली होती. आज न्यायालयात झालेल्या सुनावणीत सरकारी वकिलांनी न्यायालयास सांगितले की आरोपी श्रीकांत हा प्रशिक्षत आरोपी असून त्याने घातपात घडविण्यासाठी कुठून प्रशिक्षण घेतले याचा तपास करणे गरजेचे आहे , या बरोबरच या आगोदरच्या अटक आरोपीना श्रीकांत पांगारकर याने आर्थिक मदत केली होती. पोलिसांनी आरोपीच्या घराची झडती घेतली असता त्यांना काही कागदपत्रे व एक हार्ड डिस्क आढळून आल्याचे सरकारी वकिलांनी सांगितले. श्रीकांत पांगारकरने  राज्यातील काही ठिकाणांची रेकी केली असून या प्रकरणी आत्तापर्यंत अटक केलेले आरोपी हे छोटे प्यादे असून या सर्वांचा मास्टरमाइंड पकडला जाणे गरजेचे असल्याचे सरकारी वकिलांनी म्हंटले आहे.
Share