मुख्य बातम्या:
पटेल दाम्पत्यांच्या वाढदिवसानिमित्त आयोजित शिबिरात 240 रुग्णांची तपासणी# #24 पोलीस अधिकारी कर्माचार्यांचा पोलीस अधिक्षकांच्या हस्ते पद्दोन्नतीपर सत्कार# #तामिळनाडू, दक्षिण एक्स्प्रेसवर आरपीएफची धाड# #पेंढरी तालुक्याची लोकचळवळीतून मागणी# #वरठीचे सरपंच, सचिवांवर कारवाईची टांगती तलवार# #रानडुकराची शिकार; तिघांना अटक# #वेळापूर अकलूज येथे छत्रपती शिवाजी महाराज जयंती उत्साहात साजरी# #डीपीओसह 4 अधिकार्यांवर कारवाई,जिल्हाधिकार्यांनी केले घरभाडे भत्ते बंद# #आम्ही सिंचनाच्या सोयी देऊ ; तुम्ही जोडधंद्यासाठी तयार व्हा : ना. हंसराज अहिर# #स्थायी समितीच्या अध्यक्षपदी प्रदीप पोहाणे

पालकमंत्री संजय राठोड यांचा आज वाशिम जिल्हा दौरा

 वाशिम, दि. १८ : पालकमंत्री संजय राठोड हे बुधवार, दि. १९ सप्टेंबर २०१८ रोजी जिल्हा दौऱ्यावर येत आहेत. त्यांचा दौरा कार्यक्रम पुढीलप्रमाणे आहे.पालकमंत्री श्री. राठोड हे दि. १९ सप्टेंबर रोजी सकाळी ११.३० वाजता यवतमाळ येथून कारंजाकडे प्रयाण करतील. दुपारी १२.३० वाजता त्यांचे कारंजा लाड येथे आगमन होईल. जवान सुनील धोपे यांच्या कुटुंबियांची ते सांत्वनपर भेट घेतील. त्यानंतर ते दुपारी १ वाजता शासकीय वाहनाने मंगरूळपीरकडे प्रयाण करतील.

दुपारी १.२० वाजता पालकमंत्र्यांचे मंगरूळपीर शासकीय विश्रामगृह येथे आगमन होईल. याठिकाणी ते आकांक्षित जिल्हा, शांतता व सुव्यवस्था, मिझल्स रुबेला लसीकरण, प्रधानमंत्री आवास योजना ग्रामीण अंतर्गत प्रपत्र ड सर्वेक्षण याविषयी आढावा बैठक घेतील. दुपारी १.४५ वाजता ते टाऊन हॉलकडे प्रयाण करतील. याठिकाणी दुपारी २ वाजता शिवसेना माजी जिल्हा प्रमुख राजेश पाटील यांच्या वाढदिवसानिमित्त आयोजित विविध कार्यक्रमांना ते उपस्थित राहून सायंकाळी ५ वाजता श्री. राठोड कारंजा मार्गे अमरावतीकडे प्रयाण करतील.

Share