मुख्य बातम्या:
खजरी/डोंगरगांव येथील आदिवासी विकास विद्यालयाचे वार्षिक स्नेहसंमेलन उत्साहात# #मुख्यमंत्री सौर कृषिपंप योजनेत मार्च अखेरपर्यन्त ५० हजार शेतकऱ्यांना वीजजोडणी द्यावी-ऊर्जामंत्री# #एक शाम राष्ट्र के नाम' कवि संमेलन आज - भाजयुमोचे आयोजन# #तिरंग्या”नं दिला स्वयंरोजगार ! बांबूपासून बनवलेला तिरंगा देश-विदेशात# #अर्जुनी मोर व साकोली पं.स.च्या नव्या इमारत बांधकामाला मंजुरी# #सिरोंचा येथील युवकांची राष्ट्रीय कराटे स्पर्धेकरिता निवड# #संघी टाॅपर्स अवॉर्ड समारोह ४ फेब्रुवारीला# #समाजाच्या प्रगतीसाठी संघठीत होणे गरजेचे : खनिज मंत्री जायसवाल# #स्वच्छ शौचालय स्पर्धेत सहभागी होऊन पुरस्कार मिळावा# #आर्थिक लाभासाठी घनकचरा व्यवस्थापन प्रकल्पाला मंजुरी,शासनाची दिशाभूल-राकेश ठाकुर

मॉडेल कॉन्व्हेंटमध्ये वाचन प्रेरणा दिन

गोरेगाव दि.१६ः: स्थानीय मॉडेल कॉन्व्हेंट अँड विज्ञान कनिष्ठ महाविद्यालयात शाळेचे संस्थापक  आर. डी. कटरे यांच्या अध्यक्षतेत  तसेच शाळेचे प्राचार्या श्रीमती सी. इ. चंद्रिकापुरे याच्या प्रमुख उपस्थितीत भारताचे माजी राष्ट्रपती डॉ ए. पी.जे. अब्दुल कलाम यांची जयंती वाचन प्रेरणा दिवस म्हणून साजरी करण्यात आली.
कार्यक्रमाप्रसंगी आर डी कटरे यांनी डॉ अब्दुल कलाम यांच्या जीवनावर प्रकाश टाकत विद्याथ्र्यांना मार्गदर्शन केले. तसेच प्रमुख पाहुणे म्हणून उपस्थित प्राचार्य यांनी सुद्धा कार्यक्रमाच्या माध्यमातून विध्यार्यांना मार्गदर्शन केले. कार्यक्रमात विध्याथ्र्यांना वाचनाचे महत्व संमजवण्यात आले व विध्याथ्र्यांकडून पुस्तकाचे वाचन करण्यात आले. विध्याथ्र्यांना स्वच्छतेची जाणीव करून देण्यात आली व हात धुवा दिन साजरा करण्यात आला.
सर्व विद्याथ्र्यांना स्वच्छतेकडे लक्ष देत आपल्या आजूबाजूच्या परिसरात स्वच्छता राखण्यास मार्गदर्शन करण्यात आले. कार्यक्रमाला यशस्वीरीत्या पार  पाडण्यासाठी शाळेतील सर्व शिक्षक वर्ग,  विध्यार्थी व इतर कर्मचारी यांनी सहकार्य केले.
Share