मुख्य बातम्या:
राष्ट्रवादी काँग्रेसने खड्यात बेशमरची झाडे लावून केले आंदोलन# #आ.अग्रवालांनी कर्जमाफीच्या ऐतिहासिक निर्णयाचे केले कौतुक# #कन्हैयाकुमार, प्रकाश राज रविवारी नागपुरात# #शुक्रवारपासून गडचिरोलीत कृषी व गोंडवन महोत्सव# #अकोल्यात जीर्ण इमारत कोसळल्याने एकाचा मृत्यू# #अमरावती विद्यापीठाचा दीक्षांत समारंभ गुरुवारला# #नक्षल्यांनी पेरून ठेवलेले विस्फोटक पोलिसांनी केले जप्त# #"प्रविण कोचे उत्कृष्ठ पोलीस पाटील पुरस्काराने सम्मानीत"# #अवैध रेतीवाहतूकीवर आळा घालण्यासाठी जिल्हास्तरीय समितीची बैठक# #परिवर्तन स्पेशल स्कूल (पीओ आरडीएसी)  सफदरजंग एन्क्लेव में बच्चों की स्पर्धा

चंद्रपूर जिल्ह्यात बिबट्याच्या हल्ल्यात इसम जखमी

चंद्रपूर ,दि. १२ :- : बल्लारपूर तालुक्यातील कोठारी येथे सोमवारी सकाळी बिबट्याच्या हल्ल्यात सदाशिवक चिंचोलकर (५०) हे गंभीररित्या जखमी झाले आहेत. या गावातील ही तिसरी घटना आहे. त्यामुळे संतप्त गावकक्तयांनी सरपंचांच्या नेतृत्वात वनविभागाच्या कार्यालयाला कुलूप ठोकले. मात्र दहा मिनिटांनी मध्यस्थी केल्यानंतर ते उघडण्यात आले.या बिबट्याने ९ नोव्हेंबर रोजी बालाजी मडावी (४५), ११ रोजी सकाळी प्रकाश वाढई तर १२ रोजी सदाशिव चिंचोळकर यांच्यावर हल्ला चढवला आहे. चिंचोळकर यांना कोठारी येथील प्राथमिक केंद्रात दाखल करण्यात आले आहे. या बिबट्याला पकडण्यासाठी १५ कॅमेरे व दोन पिंजरे लावण्यात आले असून, त्याच्या शोधार्थ ५० कर्मचारी फिरत आहेत.

Share