मुख्य बातम्या:
वृक्ष लागवडीचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी योग्य नियोजन करा-विभागीय आयुक्त पीयूष सिंह# #मेंढे यांच्या मूळगावासह मतदारसंघात कार्यकर्त्यांनी साजरी केली दिवाळी# #अंकुश शिंदे सोलापूरचे नवीन पोलीस आयुक्त, तर एम. बी. तांबडें नवे नक्षलचे पोलीस उपमहानिरिक्षक# #जिल्हा परिषद व पंचायत समिती सदस्य रिक्तपदांच्या पोटनिवडणुकांसाठी 23 जूनला मतदान# #कवयित्री पंचवटी गोंडाळे यांचा राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मान# #वंचित बहुजन आघाडीमुळे दोन माजी मुख्यमंत्र्याना पराभवाचा फटका# #५0 हजारांची लाच स्वीकारणार्‍या मंडळ अधिकार्‍याला अटक# #निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम# #भारतीय सैन्यात महिला सैनिक पोलीस भरती# #खासदार भावना गवळी यांना विजयी प्रमाणपत्र प्रदान

चंद्रपूर जिल्ह्यात बिबट्याच्या हल्ल्यात इसम जखमी

चंद्रपूर ,दि. १२ :- : बल्लारपूर तालुक्यातील कोठारी येथे सोमवारी सकाळी बिबट्याच्या हल्ल्यात सदाशिवक चिंचोलकर (५०) हे गंभीररित्या जखमी झाले आहेत. या गावातील ही तिसरी घटना आहे. त्यामुळे संतप्त गावकक्तयांनी सरपंचांच्या नेतृत्वात वनविभागाच्या कार्यालयाला कुलूप ठोकले. मात्र दहा मिनिटांनी मध्यस्थी केल्यानंतर ते उघडण्यात आले.या बिबट्याने ९ नोव्हेंबर रोजी बालाजी मडावी (४५), ११ रोजी सकाळी प्रकाश वाढई तर १२ रोजी सदाशिव चिंचोळकर यांच्यावर हल्ला चढवला आहे. चिंचोळकर यांना कोठारी येथील प्राथमिक केंद्रात दाखल करण्यात आले आहे. या बिबट्याला पकडण्यासाठी १५ कॅमेरे व दोन पिंजरे लावण्यात आले असून, त्याच्या शोधार्थ ५० कर्मचारी फिरत आहेत.

Share