मुख्य बातम्या:
लमाणतांडा येथे जय सेवालाल महाराज जयंती साजरी# #पटेल दाम्पत्यांच्या वाढदिवसानिमित्त आयोजित शिबिरात 240 रुग्णांची तपासणी# #24 पोलीस अधिकारी कर्माचार्यांचा पोलीस अधिक्षकांच्या हस्ते पद्दोन्नतीपर सत्कार# #तामिळनाडू, दक्षिण एक्स्प्रेसवर आरपीएफची धाड# #पेंढरी तालुक्याची लोकचळवळीतून मागणी# #वरठीचे सरपंच, सचिवांवर कारवाईची टांगती तलवार# #रानडुकराची शिकार; तिघांना अटक# #वेळापूर अकलूज येथे छत्रपती शिवाजी महाराज जयंती उत्साहात साजरी# #डीपीओसह 4 अधिकार्यांवर कारवाई,जिल्हाधिकार्यांनी केले घरभाडे भत्ते बंद# #आम्ही सिंचनाच्या सोयी देऊ ; तुम्ही जोडधंद्यासाठी तयार व्हा : ना. हंसराज अहिर

चंद्रपूर जिल्ह्यात बिबट्याच्या हल्ल्यात इसम जखमी

चंद्रपूर ,दि. १२ :- : बल्लारपूर तालुक्यातील कोठारी येथे सोमवारी सकाळी बिबट्याच्या हल्ल्यात सदाशिवक चिंचोलकर (५०) हे गंभीररित्या जखमी झाले आहेत. या गावातील ही तिसरी घटना आहे. त्यामुळे संतप्त गावकक्तयांनी सरपंचांच्या नेतृत्वात वनविभागाच्या कार्यालयाला कुलूप ठोकले. मात्र दहा मिनिटांनी मध्यस्थी केल्यानंतर ते उघडण्यात आले.या बिबट्याने ९ नोव्हेंबर रोजी बालाजी मडावी (४५), ११ रोजी सकाळी प्रकाश वाढई तर १२ रोजी सदाशिव चिंचोळकर यांच्यावर हल्ला चढवला आहे. चिंचोळकर यांना कोठारी येथील प्राथमिक केंद्रात दाखल करण्यात आले आहे. या बिबट्याला पकडण्यासाठी १५ कॅमेरे व दोन पिंजरे लावण्यात आले असून, त्याच्या शोधार्थ ५० कर्मचारी फिरत आहेत.

Share