मुख्य बातम्या:
नकली खाद एंव बीज सप्लायर के लिये काम करनेवाले पुर्वमंत्री की करेंगे पोलखोल-भगत# #देश के सर्वाधिक नक्सल प्रभावित अबूझमाड़ में खुली पहली दवाई दुकान# #सरकारकडून व्यक्ती स्वातंत्र्याची मुस्कटदाबी - प्रेमसागर गणवीर# #राजकुमार बडोलेविरुध्द आचारसहिंता भंगाचा गुन्हा दाखल# #प्राप्तिकर रिटर्न : फॉर्म 16 मध्ये बदल; पगाराशिवाय अन्य स्रोतांचे उत्पन्नही सांगावे लागणार# #मतदाराने फोडले मतदान यंत्र;दुपारी 1 पर्यंत सरासरी 35.40 टक्के मतदान# #दंतेवाड़ा में पुलिस नक्सली मुठभेड़, 3 नक्सली ढेर# #विजेच्या धक्क्याने बालकाचा मृत्यू# #वाघाच्या हल्ल्यात महिला ठार# #रामनवमीच्या मुहर्तावर मांडोबाई देवस्थानात ५१ जोडपी विवाहबद्ध

शहरातील अतिक्रमणधारकांना तत्काळ पट्टे द्या-आ.रहागंडाले

तिरोडा,दि.०६ः-तिरोडा-गोरेगाव विधानसभा मतदारसंघात येणाèया तिर्थक्षेत्र पोंगेझèयाच्या ठिकाणी मुलभूत सुविधा उपलब्ध करुन देण्यासोबतच तिरोडा येथील महात्मा फुले वार्डातील अतिक्रमणधारकांना तत्काळ पट्टे देण्याची प्रकिया सुरु करण्यासंबधीच्या सुचना आमदार विजय रहागंडाले यांनी दिले.ते जिल्हाधिकारी कार्यालयात मतदारसंघातील विविध योजना व विकास कामांचा आढावा सभेत बोलत होते.जिल्हा पर्यटन निधीतून पोंगेझरा येथील रस्ते,शौचालय,स्नानगृहाचे बांधकाम करण्यात यावे.वन्यजीव विभागाने कामे करीत असताना अडथळा आणू नये यावरही चर्चा करण्यात आली.तिरोडा तालुक्यातील बेरडीपार येथील लोहझरी तलावाकरीता अधिग्रहीत करण्यात आलेल्या जमिनीवर तलाव तयार झालेला नाही.मात्र आजही सातबारावर अधिग्रहीत असे लिहिले असल्याने शेतकरी वर्गाला ती जमीन खरेदी विक्री करताना अडचण निर्माण होत असल्याने अधिग्रहणाची नोंद कमी करणे,गेल्या ५० वर्षापासून असलेले महात्मा फुले वार्डातील अतिक्रमण नियमित करणे,तिरोडा पोलीस स्टेशन व उपविभागीय अधिकारी कार्यालयाकरीता २ कोटी ६१ लाख रुपयाचा निधी मंजुर झालेले आहे त्या इमारतीचे बांधकाम सुरु करण्यात यावे आदी विषयावर चर्चा करण्यात आली.बैठकिला जिल्हाधिकारी डॉ.कादबंरी बलकवडे,निवासी उपजिल्हाधिकारी हरिष धार्मिक,सहा.वनसरंक्षक शेंडे,,उपविभागीय अधिकारी गंगाधर तळपदे,तहसिलदार कल्याणकुमार डहाट,मुख्याधिकारी विजय देशमुख,पोलीस निरिक्षक कैलास गवते आदी उपस्थित होते.

 

Share