मुख्य बातम्या:
लमाणतांडा येथे जय सेवालाल महाराज जयंती साजरी# #पटेल दाम्पत्यांच्या वाढदिवसानिमित्त आयोजित शिबिरात 240 रुग्णांची तपासणी# #24 पोलीस अधिकारी कर्माचार्यांचा पोलीस अधिक्षकांच्या हस्ते पद्दोन्नतीपर सत्कार# #तामिळनाडू, दक्षिण एक्स्प्रेसवर आरपीएफची धाड# #पेंढरी तालुक्याची लोकचळवळीतून मागणी# #वरठीचे सरपंच, सचिवांवर कारवाईची टांगती तलवार# #रानडुकराची शिकार; तिघांना अटक# #वेळापूर अकलूज येथे छत्रपती शिवाजी महाराज जयंती उत्साहात साजरी# #डीपीओसह 4 अधिकार्यांवर कारवाई,जिल्हाधिकार्यांनी केले घरभाडे भत्ते बंद# #आम्ही सिंचनाच्या सोयी देऊ ; तुम्ही जोडधंद्यासाठी तयार व्हा : ना. हंसराज अहिर

शहरातील अतिक्रमणधारकांना तत्काळ पट्टे द्या-आ.रहागंडाले

तिरोडा,दि.०६ः-तिरोडा-गोरेगाव विधानसभा मतदारसंघात येणाèया तिर्थक्षेत्र पोंगेझèयाच्या ठिकाणी मुलभूत सुविधा उपलब्ध करुन देण्यासोबतच तिरोडा येथील महात्मा फुले वार्डातील अतिक्रमणधारकांना तत्काळ पट्टे देण्याची प्रकिया सुरु करण्यासंबधीच्या सुचना आमदार विजय रहागंडाले यांनी दिले.ते जिल्हाधिकारी कार्यालयात मतदारसंघातील विविध योजना व विकास कामांचा आढावा सभेत बोलत होते.जिल्हा पर्यटन निधीतून पोंगेझरा येथील रस्ते,शौचालय,स्नानगृहाचे बांधकाम करण्यात यावे.वन्यजीव विभागाने कामे करीत असताना अडथळा आणू नये यावरही चर्चा करण्यात आली.तिरोडा तालुक्यातील बेरडीपार येथील लोहझरी तलावाकरीता अधिग्रहीत करण्यात आलेल्या जमिनीवर तलाव तयार झालेला नाही.मात्र आजही सातबारावर अधिग्रहीत असे लिहिले असल्याने शेतकरी वर्गाला ती जमीन खरेदी विक्री करताना अडचण निर्माण होत असल्याने अधिग्रहणाची नोंद कमी करणे,गेल्या ५० वर्षापासून असलेले महात्मा फुले वार्डातील अतिक्रमण नियमित करणे,तिरोडा पोलीस स्टेशन व उपविभागीय अधिकारी कार्यालयाकरीता २ कोटी ६१ लाख रुपयाचा निधी मंजुर झालेले आहे त्या इमारतीचे बांधकाम सुरु करण्यात यावे आदी विषयावर चर्चा करण्यात आली.बैठकिला जिल्हाधिकारी डॉ.कादबंरी बलकवडे,निवासी उपजिल्हाधिकारी हरिष धार्मिक,सहा.वनसरंक्षक शेंडे,,उपविभागीय अधिकारी गंगाधर तळपदे,तहसिलदार कल्याणकुमार डहाट,मुख्याधिकारी विजय देशमुख,पोलीस निरिक्षक कैलास गवते आदी उपस्थित होते.

 

Share