मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

यादव चौकात चाकुने वार करुन इसमाल केले जखमी

गोंदिया,दि.10ः- गोंदिया शहर पोलीस ठाणेपरिसरात येत असलेल्या यादव चौकातील पाणी टाकीच्या परिसरात दुपारच्या सुमारास शुल्लक भांडणावरुन दिलीप कोसरे नामक युवकाने यादव चौक निवासी दशरथ कुर्वे(वय 45) याच्या हातापायासह पोटावर चाकुने हल्ला केल्याची घटना घडली.कुर्वे याला जखमी अवस्थेत शासकीय वैद्यकिय महाविद्यालय व जिल्हा सामान्य रुग्णालयात दाखल करण्यात आले असून पुढील तपास पोलीस निरिक्षक मनोहर दाभाडे करीत आहेत.आरोपी घटनास्थळावरुन पसार झाला असून पोलीस त्याचा शोध घेत आहेत.

Share