मुख्य बातम्या:
वृक्ष लागवडीचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी योग्य नियोजन करा-विभागीय आयुक्त पीयूष सिंह# #मेंढे यांच्या मूळगावासह मतदारसंघात कार्यकर्त्यांनी साजरी केली दिवाळी# #अंकुश शिंदे सोलापूरचे नवीन पोलीस आयुक्त, तर एम. बी. तांबडें नवे नक्षलचे पोलीस उपमहानिरिक्षक# #जिल्हा परिषद व पंचायत समिती सदस्य रिक्तपदांच्या पोटनिवडणुकांसाठी 23 जूनला मतदान# #कवयित्री पंचवटी गोंडाळे यांचा राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मान# #वंचित बहुजन आघाडीमुळे दोन माजी मुख्यमंत्र्याना पराभवाचा फटका# #५0 हजारांची लाच स्वीकारणार्‍या मंडळ अधिकार्‍याला अटक# #निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम# #भारतीय सैन्यात महिला सैनिक पोलीस भरती# #खासदार भावना गवळी यांना विजयी प्रमाणपत्र प्रदान

यादव चौकात चाकुने वार करुन इसमाल केले जखमी

गोंदिया,दि.10ः- गोंदिया शहर पोलीस ठाणेपरिसरात येत असलेल्या यादव चौकातील पाणी टाकीच्या परिसरात दुपारच्या सुमारास शुल्लक भांडणावरुन दिलीप कोसरे नामक युवकाने यादव चौक निवासी दशरथ कुर्वे(वय 45) याच्या हातापायासह पोटावर चाकुने हल्ला केल्याची घटना घडली.कुर्वे याला जखमी अवस्थेत शासकीय वैद्यकिय महाविद्यालय व जिल्हा सामान्य रुग्णालयात दाखल करण्यात आले असून पुढील तपास पोलीस निरिक्षक मनोहर दाभाडे करीत आहेत.आरोपी घटनास्थळावरुन पसार झाला असून पोलीस त्याचा शोध घेत आहेत.

Share