मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

खामखुरा येथे दलित वस्ती विकास सिमेंट रस्त्याच्या कामाचे भूमीपूजन

अर्जुनी मोरगाव,दि.11ः- तालुक्यातील ग्राम पंचायत खामखुरा येथे दलित वस्ती विकास योजनेंतर्गत सिमेंट पक्का रस्ताचे भूमीपूजन जि.प. सदस्या सौ.मंदाताई कुंभरे यांच्या अध्यक्षतेखाली व पं स. सदस्या तथा माजी उपसभापती सौ. आशाताई झिलपे यांच्या उपस्थितीत पार पडला. या वेळी ग्राम पंचायत खामखुरा येथील सरपंच डाॅ अजय अंबादे उपसरपंच धनंजय दुनेदार, मा.डाॅ. नाजूक कुंभरे, मा. नुतन सोनवाणे,ग्राम पंचायत सदस्य राधेश्याम नंदेश्वर, उध्दव मुंगमोडे, रमाकांत मेश्राम, मा. जयप्रकाश लाडे पोलिस पाटील, सौ. शितल लाडे सौ.कोमल झोडे, भागे श्वरी सयाम, ललिता दुनेदार, नमिता राऊत, ग्रामसेवक सचिन कुथे हजर होते.

Share