मुख्य बातम्या:
राजनांदगावच्या कंपनीला ५0 लाखांचा ठोठावला दंड# #टंचाईच्या २६४ उपाययोजनांच्या कामांना मान्यता# #प्रलंबित मागण्यांसाठी विज्युक्टाचे निवेदन# #जबरानजोत शेतकर्‍यांचा धडक मोर्चा# #विशाल हृदयी , विविध आयामी : डॉ विशाल बिसेन# #राज्याचा अतिरिक्त अर्थसंकल्प सर्वजनहिताय सर्वजनसुखाय : मुख्यमंत्री# #इंडियन ऑईलच्या सामाजिक दायित्वातून आज दिव्यांगाना मिळणार सहायक उपकरणे# #गृहनिर्माण संस्थांवर प्रशासकांच्या नेमणूकीसाठी अर्ज आमंत्रित# #मुंबई, पुणे व नागपूर महाविद्यालयांमध्ये जागा वाढविण्याचा निर्णय- शिक्षणमंत्र्यांची विधानसभेत माहिती# #दुष्काळग्रस्तांना पाणी, रोजगार व चारा छावण्या उपलब्ध- चंद्रकांत पाटील

खामखुरा येथे दलित वस्ती विकास सिमेंट रस्त्याच्या कामाचे भूमीपूजन

अर्जुनी मोरगाव,दि.11ः- तालुक्यातील ग्राम पंचायत खामखुरा येथे दलित वस्ती विकास योजनेंतर्गत सिमेंट पक्का रस्ताचे भूमीपूजन जि.प. सदस्या सौ.मंदाताई कुंभरे यांच्या अध्यक्षतेखाली व पं स. सदस्या तथा माजी उपसभापती सौ. आशाताई झिलपे यांच्या उपस्थितीत पार पडला. या वेळी ग्राम पंचायत खामखुरा येथील सरपंच डाॅ अजय अंबादे उपसरपंच धनंजय दुनेदार, मा.डाॅ. नाजूक कुंभरे, मा. नुतन सोनवाणे,ग्राम पंचायत सदस्य राधेश्याम नंदेश्वर, उध्दव मुंगमोडे, रमाकांत मेश्राम, मा. जयप्रकाश लाडे पोलिस पाटील, सौ. शितल लाडे सौ.कोमल झोडे, भागे श्वरी सयाम, ललिता दुनेदार, नमिता राऊत, ग्रामसेवक सचिन कुथे हजर होते.

Share