मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

सालेकसा येथे ईव्हीएम सोबत VVPAT मार्गदर्शन रॅली

सालेकसा,दि.११ः–आगामी लोकसभा निवडणुकीच्या तयारीला लागलेले प्रशासन सध्या ईव्हीएम मशीन आणि व्हीव्हीपेट मशीनच्या मार्गदर्शन आणि प्रचार प्रसार मोहिमेला लागलेले आहेत. याच अनुषंगाने सालेकसा तालुक्यातील प्रशासन प्रचाराला लागलेले आहेत. आज (दि.११) पासून इव्हीएम माहिती प्रचार रॅलीला तहसीलदार रमेश भंडारी यांनी हिरवी झेंडी दाखवून सुरूवात केली. पोलीस स्टेशन सालेकसा येथे झालेल्या प्रशासकीय अधिकाऱ्यांच्या व कर्मचाऱ्यांच्या बैठकीत ईव्हीएम बद्दल मार्गदर्शन करण्यात आले. तसेच संपूर्ण तालुक्यातील जनतेस ईव्हीएम बद्दल माहिती पोहोचवण्यासाठी जनसंपर्क रॅलीचे शुभारंभ करण्यात आले. सदर बैठक तहसीलदार भंडारी यांच्या अध्यक्षतेखाली घेण्यात आली होती. नायब तहसीलदार ए. बी. भुरे, शिवराज खाडे, सालेकसा पोलीस  स्टेशनचे ठाणेदार राजकुमार डुनगे व इतर तहसील कार्यालयाचे व पोलीस स्टेशन सालेकसा चे कर्मचारी उपस्थित होते.
Share