मुख्य बातम्या:
पत्रकारांच्या स्थैर्यासाठी महाराष्ट्र शासन सदैव त्यांच्या पाठिशी - मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस# #दिल्लीत ३१ जानेवारीला पहिल्या ‘मुकनायक पुरस्काराचे’ वितरण - सामाजिक न्याय मंत्री राजकुमार बडोले# #गोंदिया येथे लवकरच विमान सेवा सुरु होणार - सामाजिक न्यायमंत्री राजकुमार बडोले# #ट्रॅक्टर मालकावर ठोठावला १ लाखाचा दंड: महालगाव येथील घटना# #भारतीय मानवाधिकार परिषदेने केला नक्षलवाद्यांचा निषेध# #सामान्य नागरिकांपर्यंत आरोग्य सुविधा पोहचवा – खा. मधुकर कुकडे# #शेतकऱ्यांच्या सिंचन व्यवस्थेला प्रथम प्राधान्य-ना.बडोले# #समायोजनच्या नावावर बदली झालेल्या विषयतज्ज्ञांची थट्टाच!# #मुख्यमंत्री व वित्तमंत्र्यांनी आश्वासनाची अंमलबजावणी करावी-प्रतिमा मेश्राम# #महाराष्ट्रातील दोघांना ‘प्रधानमंत्री राष्ट्रीय बाल पुरस्कार’ प्रदान

माजी आमदार आत्रामाची श्री रंगनाथस्वामी कल्याण महोत्सवाला भेट

सिरोंचा,दि.14ः-येथील पुरातन व प्राचीन अतिपवित्र बालाजी मंदिर येथे दरवर्षीप्रमाणे या वर्षी सुद्धा माता गोदादेवी व श्री रंगनाथस्वामी यांची कल्याण महित्सव सोहळा आज मोठ्या थाटात व उत्साहात पार पडला.या कल्याण महोत्सव उत्सवाला आज अहेरीचे माजी आमदार व आविस नेते दीपक दादा आत्राम यांनी भेट देऊन आशीर्वाद घेतले. माजी आमदार दिपक दादा आत्राम यांनी महोत्सवासाठी आर्थिक मदत दिली.
यावेळी माजी आमदार दिपक आत्राम यांच्या समवेत गडचिरोली जिल्हा परिषदेचे महिला व बाल कल्याण समिती सभापती जयसुधा जनगाम, अहेरी पंचायत समिती सभापती सुरेखा आलाम, जिल्हा परिषद सदस्या सुनीता कुसनाके,पंचायत समिती सदस्या शकुंतला जोडे, गरकापेठा सरपंच विजया आसाम,पं. स. माजी उपसभापती आकुला मल्लिकार्जुनराव, आविस जेष्ठ नेते मंदा शंकर,कृषी उत्पन्न बाजार समिती संचालक ताल्ला वेंकना ,आविस तालुका अध्यक्ष बानय्या जनागम,आविस सल्लागार रवी सल्लम, भामरागड आविस तालुका अध्यक्ष सुधाकर तिम्मा, सुधाकर पेद्दी, श्याम बेज्जनीवार, मारोती गणापूरपू, रवी बॉंगोनी, प्रसाद कसेट्टी, जाफराबाद सरपंच बापू सडमेक, उपसरपंच तिरुपती दुर्गम, संतोष पडाला, श्रीनिवास कोंमुला,मलेश बट्टी ,सारली दुर्गम, वासू सपाट, तिरुपती बिरेली,रवी सुल्तान, आदी आविस पदाधिकारी व कार्यकर्तागण उपस्थित होते.

Share