मुख्य बातम्या:
कीटकनाशक प्राशन करून 2 शेतकर्यांच्या मृत्यू# #१0 वर्षांपासून अनुकंपाधारका नोकरीच्या प्रतीक्षेत,जि.प.अध्यक्षांना निवेदन# #ग्रामपंचायतमध्ये स्वीकृत सदस्य निवडण्याची गरज - बालू चुन्ने# #राष्ट्रवादी काँग्रेस व काँग्रेसच बहुजनांचे हित जोपासणारी-चंद्रिकापुरे# #माजी पस सभापती छगनलाल पटले यांचे निधन# #हनुमंत अ‍ॅग्रो कंपनीची १.८५ कोेटींनी फसवणूक# #न्यू चैम्पियन कराटे क्लबच्या विद्यार्थीची जिल्हास्तरीय स्पर्धेसाठी निवड# #एक शाम देश कें नाम हर्षोल्लास के साथ# #साक्षी पुरावे देऊनही देवरी पोलिसांची कारवाई शून्य# #महाजनादेश यात्रेत ओबीसी आरक्षण पुर्ववत करण्याची मुख्यमंत्र्यांची घोषणा हवेतच विरली

गोरेगावात राशन कार्डचे आधार कार्डशी सत्यापण सुरू

गोरेगाव,दि.१४ः-  : राशन कार्ड धारक कुटुंबातील सर्व सभासदांच्या नावाची योग्य नोंद व्हावी म्हणून आधार कार्ड शी सत्यापन करून योग्य नोंदी घेण्यासाठी तहसील कार्यालयाच्या वतीने शिबिराचे आयोजन  १३ फेब्रुवारी ला जि.प. प्राथमिक शाळेत करण्यात आले होते.
या शिबिरात न.प.अध्यक्ष आशिष बारेवार, सभापती हिराभाऊ रहांगडाले, रवींद्र चन्ने, मलेशाम येरोला, पो.पा.शारदा शहारे, राशन दुकानदार अरविंद जयस्वाल, कैलास कावळे, शैलेश मेर्शाम, विक्की सांगोडे प्रामुख्याने उपस्थित होते. यावेळी शारदा महिला मंडळ,शैलेश मेर्शाम, कैलास कावळे या तिन्ही दुकानातील कार्डधारकांचे सत्यापण करण्यात आले. यावेळी तहसील कार्यालयातर्फे फुड इंन्सपेक्टर सचिन काडे,समिर मिर्झा, गोदाम व्यवस्थापक तवले, पर्यवेक्षक उत्तम कटरे प्रामुख्याने उपस्थित होते. सत्यापण शिबिर हे १३ ते २८ फेब्रुवारी पयर्ंत चालणार आहे करिता सर्व कार्डधारकांनी आपल्या कुटुंबातील सर्व सभासदांना आधार कार्ड घेऊन सत्यापण करणे गरजेचे आहे. आधार कार्डशी सत्यापण न केल्यास राशन काडार्तून नाव वगळल्या गेल्यास सर्वस्वी जबाबदारी आपली राहील असे तहसील कार्यालयाच्या वतीने कळविण्यात आले आहे.

Share