मुख्य बातम्या:
वृक्ष लागवडीचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी योग्य नियोजन करा-विभागीय आयुक्त पीयूष सिंह# #मेंढे यांच्या मूळगावासह मतदारसंघात कार्यकर्त्यांनी साजरी केली दिवाळी# #अंकुश शिंदे सोलापूरचे नवीन पोलीस आयुक्त, तर एम. बी. तांबडें नवे नक्षलचे पोलीस उपमहानिरिक्षक# #जिल्हा परिषद व पंचायत समिती सदस्य रिक्तपदांच्या पोटनिवडणुकांसाठी 23 जूनला मतदान# #कवयित्री पंचवटी गोंडाळे यांचा राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मान# #वंचित बहुजन आघाडीमुळे दोन माजी मुख्यमंत्र्याना पराभवाचा फटका# #५0 हजारांची लाच स्वीकारणार्‍या मंडळ अधिकार्‍याला अटक# #निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम# #भारतीय सैन्यात महिला सैनिक पोलीस भरती# #खासदार भावना गवळी यांना विजयी प्रमाणपत्र प्रदान

गोंदिया तलाठी भरती एकूण 29 जागा.

Talathi Bharti out official notification which much expected from all candidates of Maharashtra i.e Talathi Bharti 2019.Recruitment 2019 from 01st March 2019 to 22nd March 2019. More details like age limit, qualifications and how to apply for this Talathi exam bharti 2019

गोंदिया तलाठी भरती एकूण 29 जागा.

Gondia total Talathi Posts : 29
Pay Scale : Rs.9300-34800/-
Age Limit : 18-38 years
Qualification : Any Degree

चंद्रपुर तलाठी भरती एकूण 43 जागा.

Chandrapur total Talathi Posts : 43
Pay Scale : Rs.9300-34800/-
Age Limit : 18-38 years
Qualification : Any Degree
Share