मुख्य बातम्या:
वृक्ष लागवडीचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी योग्य नियोजन करा-विभागीय आयुक्त पीयूष सिंह# #मेंढे यांच्या मूळगावासह मतदारसंघात कार्यकर्त्यांनी साजरी केली दिवाळी# #अंकुश शिंदे सोलापूरचे नवीन पोलीस आयुक्त, तर एम. बी. तांबडें नवे नक्षलचे पोलीस उपमहानिरिक्षक# #जिल्हा परिषद व पंचायत समिती सदस्य रिक्तपदांच्या पोटनिवडणुकांसाठी 23 जूनला मतदान# #कवयित्री पंचवटी गोंडाळे यांचा राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मान# #वंचित बहुजन आघाडीमुळे दोन माजी मुख्यमंत्र्याना पराभवाचा फटका# #५0 हजारांची लाच स्वीकारणार्‍या मंडळ अधिकार्‍याला अटक# #निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम# #भारतीय सैन्यात महिला सैनिक पोलीस भरती# #खासदार भावना गवळी यांना विजयी प्रमाणपत्र प्रदान

एटापल्ली तालुक्यात 4 वाहनांची नक्षलवाद्यांकडून जाळपोळ

गडचिरोली,दि.13 – जिल्ह्यातील एटापल्ली तालुक्यापासुन २५ किमी अंतरावरील पुस्के येथे १२ मार्चच्या मध्यरात्री नक्षल्यांनी रस्ता कामावरील चार वाहने जाळल्याची घटना आज(दि.13) सकाळच्या सुमारास उघडकीस आली आहे. सदर गावात मागील काही दिवसापासुन रस्त्याचे बांधकाम सुरु होते. तसेच दोन दिवसापूर्वी याच गावात एका रोडरोलरला सुद्धा जाळण्याचा प्रयत्न केला गेला. माहितीनुसार काल मध्य रात्री १२ ते १५ नक्षल गावात दाखल झाले व सुरु असलेल्या कामाचा विरोध करत त्यांना कामावर लागलेल्या ४ वाहनांची जाळपोळ केली. सदर बांधकामाचे कंत्राट अहेरी येथील सतीश मुक्कावार यांचे असल्याचे वृत्त आहे.

Share