मुख्य बातम्या:
वृक्ष लागवडीचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी योग्य नियोजन करा-विभागीय आयुक्त पीयूष सिंह# #मेंढे यांच्या मूळगावासह मतदारसंघात कार्यकर्त्यांनी साजरी केली दिवाळी# #अंकुश शिंदे सोलापूरचे नवीन पोलीस आयुक्त, तर एम. बी. तांबडें नवे नक्षलचे पोलीस उपमहानिरिक्षक# #जिल्हा परिषद व पंचायत समिती सदस्य रिक्तपदांच्या पोटनिवडणुकांसाठी 23 जूनला मतदान# #कवयित्री पंचवटी गोंडाळे यांचा राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मान# #वंचित बहुजन आघाडीमुळे दोन माजी मुख्यमंत्र्याना पराभवाचा फटका# #५0 हजारांची लाच स्वीकारणार्‍या मंडळ अधिकार्‍याला अटक# #निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम# #भारतीय सैन्यात महिला सैनिक पोलीस भरती# #खासदार भावना गवळी यांना विजयी प्रमाणपत्र प्रदान

बहुजन समाज दिवस समारोह आज

गोंदिया,दि.14 : बहुजन समाज पार्टी द्वारा आज १५ मार्च को दोपहर २.३० बजे डॉ. बाबासाहब आंबेडकर सांस्कृतीक भवन कुंभारे नगर में बसपा के संस्थापक अध्यक्ष काशीराम की जयंती पर बहुजन समाज दिवस समारो आयोजित किया गया है. इस कार्यक्रम में प्रमुख अतिथी के रूप में बसपा के साथ महासचिव जितेंद्र महेस्कर, विदर्भ झोन प्रभारी उषाताई बौद्ध, प्रदेश सचिव दिनेश गेडाम, पंकज वासनिक, बसपा जिला प्रभारी पंकज यादव व जिला अध्यक्ष दुरवास भोयर उपस्थित रहेंगे.
इस अवसर पर नागरिकों को भारी संख्या में उपस्थित रहने की अपील डॉ. एल.एल. तुरकर, युवराज जगने, विशाल बौद्ध, कमल हटवार, अशोक अरखेल, छोटू बोरकर, अमर राऊत, आनंद बडोले, नूरलाल उके, विरू उके,सविता उके, कुंदाताई गाडकीने, प्रेरणा रामटेके, सपना देशभ्रतार, भुमा रामटेके, सरिता वैद्य, रूपाली झोटे, धम्मशिला डहाटे, इंजि. डॉली गजभिये आदि ने की है.
Share