मुख्य बातम्या:
वृक्ष लागवडीचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी योग्य नियोजन करा-विभागीय आयुक्त पीयूष सिंह# #मेंढे यांच्या मूळगावासह मतदारसंघात कार्यकर्त्यांनी साजरी केली दिवाळी# #जिल्हा परिषद व पंचायत समिती सदस्य रिक्तपदांच्या पोटनिवडणुकांसाठी 23 जूनला मतदान# #कवयित्री पंचवटी गोंडाळे यांचा राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मान# #वंचित बहुजन आघाडीमुळे दोन माजी मुख्यमंत्र्याना पराभवाचा फटका# #५0 हजारांची लाच स्वीकारणार्‍या मंडळ अधिकार्‍याला अटक# #निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम# #भारतीय सैन्यात महिला सैनिक पोलीस भरती# #खासदार भावना गवळी यांना विजयी प्रमाणपत्र प्रदान# #१५ वर्षांनंतर चंद्रपूरात काँग्रेसने रोवला झेंडा

सोशल मीडियावर भावना गवळीसंदर्भात आक्षेपार्ह ‘पोस्ट’; आरोपीविरूद्ध गुन्हा दाखल

वाशिम,दि.१४ः-यवतमाळ-वाशिमच्या खासदार भावना गवळी यांच्यासदंर्भात सोशल मीडियावर  आक्षेपार्ह पोस्ट केल्याप्रकरणी मंगरूळपीर पोलिसांनी १४ मार्च रोजी कारंजा येथील एका आरोपीविरुद्ध गुन्हा दाखल केला. पोलिसांनी  दिलेल्या माहितीनुसार, फिर्यादी विवेक नाकाडे रा. मंगरुळपीर यांनी पोलिसात तक्रार दाखल केली की, फिर्यादी हे त्यांचा मित्र जुबेर मोहनावाले याने खासदार भावना गवळी यांच्यासंदर्भात फेसबुकवरील पोस्ट, कमेन्ट पाहत असताना आरोपी साद पठाण रा. कारंजा लाड याने गवळी यांच्यासंदर्भात आक्षेपार्ह पोस्ट केली. या तक्रारीवरून आरोपी पठाण याच्याविरुद्ध मंगरूळपीर पोलिसांनी माहिती व तंत्रज्ञान कायदा कलम ६७ तसेच भा. दं. वि. कलम ५०१ नुसार गुन्हा दाखल केला.

Share