मुख्य बातम्या:
वृक्ष लागवडीचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी योग्य नियोजन करा-विभागीय आयुक्त पीयूष सिंह# #मेंढे यांच्या मूळगावासह मतदारसंघात कार्यकर्त्यांनी साजरी केली दिवाळी# #जिल्हा परिषद व पंचायत समिती सदस्य रिक्तपदांच्या पोटनिवडणुकांसाठी 23 जूनला मतदान# #कवयित्री पंचवटी गोंडाळे यांचा राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मान# #वंचित बहुजन आघाडीमुळे दोन माजी मुख्यमंत्र्याना पराभवाचा फटका# #५0 हजारांची लाच स्वीकारणार्‍या मंडळ अधिकार्‍याला अटक# #निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम# #भारतीय सैन्यात महिला सैनिक पोलीस भरती# #खासदार भावना गवळी यांना विजयी प्रमाणपत्र प्रदान# #१५ वर्षांनंतर चंद्रपूरात काँग्रेसने रोवला झेंडा

जतच्या बीडीओंना भेटले शिक्षक भारतीचे शिष्टमंडळ

जत(राजभक्षर जमादार),दि.14ः- तालुक्यातील जिल्हा परिषद शाळांचे थकीत वीज बिल ग्रामपंचायतीच्या 14 वित्त आयोगाच्या निधी मधून भरण्यासंबधी मुख्यकार्यकारी अधिकारी यांचे पत्र असतानाही  तालुक्यातील ग्रामसेवकाकडून शाळेच्या मुख्याध्यापकाना सहकार्य केले जात नसल्याची माहिती शिक्षक भारती पदाधिकार्यानी गटविकास अधिकारी यांची भेट घेऊन दिली.यावर गटविकास अधिकारी अर्चना वाघमळे यांनी मुख्यकार्यकारी अधिकार्यांच्या पत्राची अंमलबजावणी करण्याबाबत तात्काळ आदेश काढण्याचे आश्वासन दिले.तसेच शिक्षकांच्या पेंडिंग बिलाबाबत चर्चा केली असता सर्व बिले मार्च अखेर काढण्यात येणार असल्याचे सांगितले.यावेळी तालुका अध्यक्ष दिगंबर सावंत ,शौकत नदाफ ,नवनाथ संकपाळ ,मलाया नंदगाव ,बाळासाहेब सोलनकर,साधू पांढरे , भाऊसाहेब महानोर,जितेंद्र बोराडे,दशरथ पुजारी जुबेर शेख, अविनाश सुतार इ शिक्षक भारती चे पदाधिकारी उपस्थित होते.

Share