मुख्य बातम्या:
प्रत्येक नागरिकाला आरोग्य सेवा उपलब्ध करुन देणे हाच आपला ध्येय-आ.अग्रवाल# #ऑनलाईन व ऑफलाईन दोन्हीत अर्ज करणाèया शिक्षकामुळेच इतरावंर अन्याय# #ओबीसीच्या जनगणनेसाठी लढा हाच पर्याय-डाॅ.ज्ञानेश्वर गोरे# #बोदलबोडी-भजेपारला जोडणार्या वाघनदीवर होणार ६ कोटीचा पुल# #अण्णाभाऊ साठे शिष्यवृत्ती योजना २९ जूनपर्यंत अर्ज आमंत्रित# #महाराष्ट्राच्या बजेटमध्ये ओबीसींसाठी अंदाजे 20 हजार कोटींची तरतूद करावी : आमदार गजभिये# #वनक्षेत्रात अतिक्रमण करणाऱ्यांना सहकार्य करु नये- वनविभागाचे आवाहन# #२२ जूनला सडक/अर्जुनी येथे दिवाणी व फौजदारी न्यायालयाच्या नविन इमारतीचे उद्घाटन# #शिक्षणाच्या मुख्य प्रवाहात आणल्याशिवाय मुलांचे भविष्य घडणार नाही- गुणवंत पंधरे# #नागनदीचे प्रदूषण रोखण्यासाठी किती आंदोलने करावी?

भंडारा-गोंदियाः राष्ट्रवादी तर्फे नाना पंचबुद्धे उमेदवारी अर्ज दाखल करणार

भंडारा,दि.25- लोकसभेच्या 2019 सार्वत्रिक निवडणुकीमध्ये भंडारा गोंदिया लोकसभा मतदार संघातून राष्ट्रवादी कॉंग्रेस च्या वतीने भंडाराचे नाना पंचबुद्धे हे आपला उमेदवारी अर्ज आज शेवटच्या दिवशी दाखल करणार आहेत. दरम्यान, उमेदवारी अर्ज दाखल करण्यापूर्वी भंडारा येथील जलाराम सभागृहात राष्ट्रवादीची बैछक सुरू असून या बैठकीकडे राष्ट्रीय कॉंग्रेसच्या कार्यकर्त्यांनी पाठ फिरवली असल्याची माहिती हाती आली आहे.

राष्ट्रवादीचे वजनदार नेते यांनी या मतदार संघातून माजी आमदार नाना पंचबुद्धे यांनी राष्ट्रवादीचे तिकीट मिळाल्याचे नुकतेच जाहीर केले. या नंतर नामांकन पत्र दाखिल करण्याची प्रक्रिया सुरू झाली असून राष्ट्रवादी पक्षाने एका बैठकीचे आयोजन स्थानिक जलाराम सभागृहात केले आहे . या बैठकीला खासदार प्रफुल्ल पटेल यांचेसह आमदार प्रकाश गजभिये, सुनील फुंडे, नरेश माहेश्वरी, रमेश डोंगरे, सीमा मडावी. पुरुषोत्तम कटरे, धनेंद्र तुरकर, धनंजय दलाल, आनंदराव वंजारी आदी नेते मंचावर हजर आहेत. या बैठकीमध्ये कॉंग्रेस कार्यकर्त्यांची उपस्थिती नगण्य असल्याचे सांगण्यात येत आहे.

Share