मुख्य बातम्या:
प्रत्येक नागरिकाला आरोग्य सेवा उपलब्ध करुन देणे हाच आपला ध्येय-आ.अग्रवाल# #ऑनलाईन व ऑफलाईन दोन्हीत अर्ज करणाèया शिक्षकामुळेच इतरावंर अन्याय# #ओबीसीच्या जनगणनेसाठी लढा हाच पर्याय-डाॅ.ज्ञानेश्वर गोरे# #बोदलबोडी-भजेपारला जोडणार्या वाघनदीवर होणार ६ कोटीचा पुल# #अण्णाभाऊ साठे शिष्यवृत्ती योजना २९ जूनपर्यंत अर्ज आमंत्रित# #महाराष्ट्राच्या बजेटमध्ये ओबीसींसाठी अंदाजे 20 हजार कोटींची तरतूद करावी : आमदार गजभिये# #वनक्षेत्रात अतिक्रमण करणाऱ्यांना सहकार्य करु नये- वनविभागाचे आवाहन# #२२ जूनला सडक/अर्जुनी येथे दिवाणी व फौजदारी न्यायालयाच्या नविन इमारतीचे उद्घाटन# #शिक्षणाच्या मुख्य प्रवाहात आणल्याशिवाय मुलांचे भविष्य घडणार नाही- गुणवंत पंधरे# #नागनदीचे प्रदूषण रोखण्यासाठी किती आंदोलने करावी?

गुढीपाडवा प्रवेश वाढवा;हिरडामाली शाळेची 100%नविन प्रवेश भरती

गोरेगांव,दि.6एप्रिलः-गोरेगांव पंचायत समीती अंतर्गत येत असलेल्या जि.प.पुर्व माध्यमिक शाळा हिरडामाली येथे गुढीपाडवा.प्रवेश वाढवा या उपक्रमातंर्गत इयत्ता पहिलीची प्रवेश प्रक्रिया शंभर टक्के पुर्ण झालेली आहे.यासाठी आयोजित कार्यक्रमाच्या अध्यक्षस्थानी डीआयईसीपीडीचे समन्वयक सुभाष मारवडे होते.प्रमुख पाहुने विषय तज्ञ सुनिल ठाकुर,व्यवस्थापन समीती अध्यक्ष तथा पालक राखीलाल येळे,उपाध्यक्ष महेश कुंभलकार,सदस्य प्रा.लोकेश कटरे,सदस्य दशरथ टेंभरे,सदस्य चंद्रसेन पटले,सदस्य सौ.सविता बिसेन,सदस्या सरीता बिसेन,सदस्या वंदना ठाकुर,सदस्या संगीता मसराम,सदस्या उषा राऊत ,वरीष्ठ शिक्षिका सौ.अनिता चाकाटे उपस्थित होते.प्रास्ताविक सहाय्यक शिक्षक विरेन्द्रकुमार पटले यांनी केले.
या दरम्यान थोर पुरूषांच्या वेषभुषेत झाकी सह प्रभात फेरी काढण्यात आली,नवांगत विध्यार्थ्यांचे पुस्तके,रंगीबेरंगी फुगे,पुष्पगुच्छ व चाॅकलेट देऊन मान्यवरांच्या हस्ते स्वागत करण्यात आले.
पदविधर शिक्षिका नाननबाई बिसेन यांच्या प्रेरणेतुन ई.6 वी.व ई.7वी च्या विद्यार्थ्यांनी स्वरचित कविता संग्रह’अक्षरधारा याचे प्रकाशन मान्यवरांच्या हस्ते करण्यात आले.कार्यक्रमात विद्यार्थी व पालक बहुसंख्येनी उपस्थित होते.संचालन नाननबाई बिसेन व आभार सहाय्यक शिक्षिका साधना पारधी यांनी केले.कार्यक्रम यशस्वितेसाठी पदविधर शिक्षक सुरेशकुमार बघेले, सहाय्यक शिक्षिका छाया पारधी,पंचशिला नंदेश्वर,एकता कटरे,सौ.पटले व विद्यार्थी प्रतिनीधी यांनी सहकार्य केले.

Share