मुख्य बातम्या:
प्रत्येक नागरिकाला आरोग्य सेवा उपलब्ध करुन देणे हाच आपला ध्येय-आ.अग्रवाल# #ऑनलाईन व ऑफलाईन दोन्हीत अर्ज करणाèया शिक्षकामुळेच इतरावंर अन्याय# #ओबीसीच्या जनगणनेसाठी लढा हाच पर्याय-डाॅ.ज्ञानेश्वर गोरे# #बोदलबोडी-भजेपारला जोडणार्या वाघनदीवर होणार ६ कोटीचा पुल# #अण्णाभाऊ साठे शिष्यवृत्ती योजना २९ जूनपर्यंत अर्ज आमंत्रित# #महाराष्ट्राच्या बजेटमध्ये ओबीसींसाठी अंदाजे 20 हजार कोटींची तरतूद करावी : आमदार गजभिये# #वनक्षेत्रात अतिक्रमण करणाऱ्यांना सहकार्य करु नये- वनविभागाचे आवाहन# #२२ जूनला सडक/अर्जुनी येथे दिवाणी व फौजदारी न्यायालयाच्या नविन इमारतीचे उद्घाटन# #शिक्षणाच्या मुख्य प्रवाहात आणल्याशिवाय मुलांचे भविष्य घडणार नाही- गुणवंत पंधरे# #नागनदीचे प्रदूषण रोखण्यासाठी किती आंदोलने करावी?

मुख्यमंत्र्यांच्या सभेत प्रकल्पग्रस्तांना मारहाण

अमरावती,दि.15 : शासन – प्रशासन प्रलंबित समस्यांची दखल घेत नसल्याचा आरोप करीत प्रकल्पग्रस्तांनी मुख्यमंत्र्यांना रविवारी सायंकाळी काळे झेंडे दाखविले. त्यावेळी भाजपसेनेच्या काही कार्यकर्त्यांनी प्रकल्पग्रस्तांना मारहाण केल्याने गोंधळ माजला. युतीच्या प्रचारार्थ रविवारी स्थानिक नेहरू मैदानावर मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांची प्रचारसभा होती. सायंकाळी ५.३० च्या सुमारास मुख्यमंत्री बोलण्यास उभे होताच विदर्भ बळीराजा प्रकल्पग्रस्त कृती संघर्ष समितीच्यावतीने सभामंडपातच काळे झेंडे दाखविले. प्रकल्पग्रस्तांच्या मागण्या पूर्ण करा, अशा घोषणा त्यांनी दिल्या. दरम्यान युतीचे काही कार्यकर्ते त्यांच्याकडे धावले व त्यांनी प्रकल्पग्रस्तांना मारहाण केली. यात सभामंडपात चांगलाच गोंधळ माजला. पालकमंत्री प्रवीण पोटे, भाजपक्षाचे जिल्हाध्यक्ष दिनेश सूर्यवंशी व अन्य पदाधिकाऱ्यांनी हा गोंधळ थांबविण्याचा प्रयत्न केला. या मारहाणीत प्रकल्पग्रस्तापैकी एक असलेल्या पंकज वाघाडे याला अधिक मार लागला. पोलिसांनी मनोज चव्हाण, विकास राणे, प्रमोद भाकरे, सुनील भाकरे आदी चार ते पाच प्रकल्पबाधितांना ताब्यात घेऊन परतवाडा ठाण्यात आणले. आम्हाला नुसते आश्वासन दिले. आमच्याशी चर्चा केल्या. मात्र न्याय मिळाला नाही, सबब, आम्ही काळे झेंडे दाखविल्याची प्रतिक्रिया प्रकल्पग्रस्त समितीचे अध्यक्ष मनोज चव्हाण यांनी व्यक्त केली.

Share