मुख्य बातम्या:
प्रत्येक नागरिकाला आरोग्य सेवा उपलब्ध करुन देणे हाच आपला ध्येय-आ.अग्रवाल# #ऑनलाईन व ऑफलाईन दोन्हीत अर्ज करणाèया शिक्षकामुळेच इतरावंर अन्याय# #ओबीसीच्या जनगणनेसाठी लढा हाच पर्याय-डाॅ.ज्ञानेश्वर गोरे# #बोदलबोडी-भजेपारला जोडणार्या वाघनदीवर होणार ६ कोटीचा पुल# #अण्णाभाऊ साठे शिष्यवृत्ती योजना २९ जूनपर्यंत अर्ज आमंत्रित# #महाराष्ट्राच्या बजेटमध्ये ओबीसींसाठी अंदाजे 20 हजार कोटींची तरतूद करावी : आमदार गजभिये# #वनक्षेत्रात अतिक्रमण करणाऱ्यांना सहकार्य करु नये- वनविभागाचे आवाहन# #२२ जूनला सडक/अर्जुनी येथे दिवाणी व फौजदारी न्यायालयाच्या नविन इमारतीचे उद्घाटन# #शिक्षणाच्या मुख्य प्रवाहात आणल्याशिवाय मुलांचे भविष्य घडणार नाही- गुणवंत पंधरे# #नागनदीचे प्रदूषण रोखण्यासाठी किती आंदोलने करावी?

ट्रकचालकांना लुटणारा सराईत जेरबंद

वर्धा,दि.15 : धोत्रा शिवारात ट्रकचालकाची हत्या करून ट्रकचालकाकडील रोख व इतर मुद्देमाल घेऊन पसार झालेल्या एका आरोपीला स्थानिक गुन्हे शाखेच्या पोलिसांनी अवघ्या दहा तासात जेरबंद केले आहे. राहूल भीमण्णा पवार (१९) रा. हिंगणघाट असे अटकेतील आरोपीचे नाव असून तो कर्नाटक राष्ट्रातील यादगिरी येथील मुळ रहिवासी आहे.विशेष म्हणजे सदर आरोपीला यापूर्वी हत्येसह रात्रीच्या सुमारास संशयास्पद हालचाली करणे व चोरीच्या गुन्ह्यात अटक करण्यात आली होती. आरोपीने गुन्ह्याची कबुली पोलिसांना दिली असून तो इतर साथीदारांच्या मदतीने गुन्हे करीत असल्याचे पोलिसांच्या आतापर्यंतच्या तपासात पुढे आले आहे. धोत्रा शिवारातील घटनेनंतर दोन चमू तयार करून तपासाला गती देण्यात आली. माहितीच्या आधारे राहूल पवार याला येणोरा पारधी बेड्यावरून ताब्यात घेण्यात आले. त्याने गुन्ह्याची कबुली दिली असून तपास सुरू असल्याची माहिती  स्थानिक गुन्हे शाखेचे पोलीस निरीक्षक  निलेश ब्राह्मणे यांनी सांगितले.

Share