मुख्य बातम्या:
वृक्ष लागवडीचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी योग्य नियोजन करा-विभागीय आयुक्त पीयूष सिंह# #मेंढे यांच्या मूळगावासह मतदारसंघात कार्यकर्त्यांनी साजरी केली दिवाळी# #अंकुश शिंदे सोलापूरचे नवीन पोलीस आयुक्त, तर एम. बी. तांबडें नवे नक्षलचे पोलीस उपमहानिरिक्षक# #जिल्हा परिषद व पंचायत समिती सदस्य रिक्तपदांच्या पोटनिवडणुकांसाठी 23 जूनला मतदान# #कवयित्री पंचवटी गोंडाळे यांचा राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मान# #वंचित बहुजन आघाडीमुळे दोन माजी मुख्यमंत्र्याना पराभवाचा फटका# #५0 हजारांची लाच स्वीकारणार्‍या मंडळ अधिकार्‍याला अटक# #निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम# #भारतीय सैन्यात महिला सैनिक पोलीस भरती# #खासदार भावना गवळी यांना विजयी प्रमाणपत्र प्रदान

वाशिम जिल्हा परिषद पदभरती ऑनलाईन अर्ज सादर केलेल्या उमेदवारांनी परीक्षा शुल्काची रक्कम भरण्याचे आवाहन

वाशिम, दि. १९ : वाशिम जिल्हा परिषद अंतर्गत गट क संवर्गातील रिक्त पदे ऑनलाईन पद्धतीने भरण्याकरिता जाहिरात जिल्हा परिषदेच्या www.zpwashim.in व www.mahapariksha.gov.in या संकेतस्थळांवर २ मार्च २०१९ रोजी प्रसिद्ध करण्यात आली आहे. त्यानंतर १७ एप्रिल २०१९ रोजी प्रसिद्ध झालेल्या शुद्धीपत्रकानुसार सर्व पदांकरिता ऑनलाईन अर्ज भरण्यास २३ एप्रिल २०१९ पर्यंत मुदतवाढ देण्यात आली आहे.
 सद्यस्थितीत ऑनलाईन अर्ज भरलेल्या अनेक उमेदवारांनी सुद्धा अद्याप आपले परीक्षा शुल्काची रक्कम भरलेली नसून परीक्षा शुल्क भरण्याचा वेग मंदावला आहे. ज्या उमेदवारांनी पदभरतीकरिता यापूर्वीच ऑनलाईन अर्ज भरलेल्या आहे, त्यांनी अंतिम दिनांकाची वाट न पाहता परीक्षा शुल्काची रक्कम लवकरात लवकर भरावी, असे आवाहन वाशिम जिल्हा परिषदेचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी दीपक कुमार मीना व उप मुख्य कार्यकारी अधिकारी नितीन मोहुर्ले यांनी केले आहे.
Share