मुख्य बातम्या:
वृक्ष लागवडीचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी योग्य नियोजन करा-विभागीय आयुक्त पीयूष सिंह# #मेंढे यांच्या मूळगावासह मतदारसंघात कार्यकर्त्यांनी साजरी केली दिवाळी# #अंकुश शिंदे सोलापूरचे नवीन पोलीस आयुक्त, तर एम. बी. तांबडें नवे नक्षलचे पोलीस उपमहानिरिक्षक# #जिल्हा परिषद व पंचायत समिती सदस्य रिक्तपदांच्या पोटनिवडणुकांसाठी 23 जूनला मतदान# #कवयित्री पंचवटी गोंडाळे यांचा राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मान# #वंचित बहुजन आघाडीमुळे दोन माजी मुख्यमंत्र्याना पराभवाचा फटका# #५0 हजारांची लाच स्वीकारणार्‍या मंडळ अधिकार्‍याला अटक# #निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम# #भारतीय सैन्यात महिला सैनिक पोलीस भरती# #खासदार भावना गवळी यांना विजयी प्रमाणपत्र प्रदान

चुरु लोकसभा क्षेत्राचे निरिक्षक वराडेंची राहुल गांधीशी चर्चा

गोंदिया,दि.02ः- 17 व्या लोकसभेकरीता सध्या निवडणुका सुरु असून पाचव्या टप्यात होऊ घातलेल्या राजस्थान राज्यातील चुरु लोकसभा मतदारसंघाचे निरिक्षक म्हणून गोंदिया जिल्हा काँग्रेस कमिटीचे महासचिव अमर वराडे हे तिथे ठाण मांडून आहेत.दरम्यान चुरू लोकसभा मतदारसंघातील काँग्रेस उमेदवाराच्याप्रचाराकरीता सरदार शहरात आलेले काँग्रेसचे राष्ट्रीय अध्यक्ष राहुल गांधी यांच्याशी मतदारसंघातील राजकीय परिस्थितीची माहिती निरिक्षक वराडे यांनी देत चर्चा केली.यावेळी राजस्थानातील स्थानिक काँग्रेस नेत्यांसह वरिष्ठ काँग्रेस नेते उपस्थित होते.

Share