मुख्य बातम्या:
वृक्ष लागवडीचे उद्दिष्ट साध्य करण्यासाठी योग्य नियोजन करा-विभागीय आयुक्त पीयूष सिंह# #मेंढे यांच्या मूळगावासह मतदारसंघात कार्यकर्त्यांनी साजरी केली दिवाळी# #अंकुश शिंदे सोलापूरचे नवीन पोलीस आयुक्त, तर एम. बी. तांबडें नवे नक्षलचे पोलीस उपमहानिरिक्षक# #जिल्हा परिषद व पंचायत समिती सदस्य रिक्तपदांच्या पोटनिवडणुकांसाठी 23 जूनला मतदान# #कवयित्री पंचवटी गोंडाळे यांचा राज्यस्तरीय पुरस्काराने सन्मान# #वंचित बहुजन आघाडीमुळे दोन माजी मुख्यमंत्र्याना पराभवाचा फटका# #५0 हजारांची लाच स्वीकारणार्‍या मंडळ अधिकार्‍याला अटक# #निशुल्क एकदिवसीय उद्योजकता परिचय कार्यक्रम# #भारतीय सैन्यात महिला सैनिक पोलीस भरती# #खासदार भावना गवळी यांना विजयी प्रमाणपत्र प्रदान

नक्षलवाद्यांनी जाळले टँंकर व मीक्सर मशिन

गडचिरोली,दि.९: जिल्हयातील एटापल्ली तालुक्यातील कसनसूर पोलीस ठाण्याच्या अंतर्गंत येत असलेल्या कारका गावालगत नक्षलवाद्यांनी रस्त्याच्या कामावरील एक पाण्याचे टँकर व मिक्सर मशिनची जाळपोळ केल्याची घटना बुधवारी (दि.८) दुपारी घडली.पंतप्रधान ग्राम सडक योजनेंतर्गंत कारका गावालगत गेल्या काही दिवसापासून रस्त्याचे काम सुरु आहे.दरम्यान बुधवारी दुपारी सशस्त्र नक्षलवाद्यांनी मजूरांना काम बंद करण्याचे फर्मान सोडून दोन वाहनांना आग लावली. यात अमरावती येथील एका कंञाटदाराचे लाखो रुपयाचे याचे नुकसान झाले.नक्षलवाद्यांनी गेल्या काही दिवसापासुन जिल्ह्यात धुमाकूळ घातला आहे.

Share